Share this topic on FacebookShare this topic on GoogleShare this topic on LiveShare this topic on MySpaceShare this topic on TwitterShare this topic on Google buzz

Author Topic: ทำไมถึงชื่นชอบชุดผ้ายืด ชุดยาง ชุดรัดรูป  (Read 10554 times)

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline FullBodysuit

• SS Newbie
  • *
  • Reputation Power: 1
  • FullBodysuit จ๊าบ
  • WE LOVE SPANDEX !!!
ที่ไทยไม่มีขายครับ เพราะว่าคนไทยไม่นิยมใส่กัน  :(

ต้องหาเอาทาง e-bay อะครับ ผมเพิ่งได้ตัวใหม่มาอีกตัวเองครับ

รุ่น Techfit ลอง search หาดูรูปได้นะครับ ใน youtube ก้มีครับ 

แต่ท่าทางจะไซส์เล็กกว่าตัวผมมาก คงรัดติ้ววววน่าดู  :P

ระวังหายใจไมาออกนะค้าบ

ยิ่งรัดยิ่งชอบคับ รึป่าว ฮ่าๆ

Offline blackzentai

• SS VIP
  • SS Expert
  • *
  • Reputation Power: 11
  • blackzentai แหล้มแหล่มblackzentai แหล้มแหล่มblackzentai แหล้มแหล่มblackzentai แหล้มแหล่มblackzentai แหล้มแหล่ม
    • http://-
ที่ชอบชุดผ้ายืด ชุดรัดรูป เพราะว่ามีเหุตมาจากปั่นจักรยาน แล้วใส่ skinsuit มันเท่ดี และุ้ถ้าได้ใส่แบบคลุมทั้งตัวแล้วยิ่งรัดสุด ๆ คงเสียวดีเหมือนกันครับ

SaraAngel

• Guest
ขอเล่าบ้างนะคะ

เริ่มต้นจากสมัยที่กรุงสุโขทัยยังเป็นราชธานี ตอนปลายรัชสมัยพระเจ้าอยู่หัวบรมโกศ มีชาวต่างชาติเริ่มเข้ามาค้าขาย....

เอาใหม่ๆ เริ่มต้นไกลไปค่ะ :P

เริ่มจากตอนเด็ก บ้านอยู่ไกลจากตัวเมืองมาก ประมาณตื่นตอนตีห้านั่งรถซึ่งไม่ติดเลยมาโรงเรียนทันแปดโมงพอดี และอากาศหนาวมากๆๆ ในหน้าหนาว แม่เลยใช้วิธีให้ใส่ถุงน่องไปโรงเรียนทุกวันในหน้าหนาว มันคงช่วยได้บ้างเลยติดนิสัยชอบใส่ถุงน่องมาจนโต ชอบในความรู้สึกแนบชิดสนิทเนื้อ ต่อมาพอโตหน่อยนึงก็ชื่นชอบไปกับชุดว่ายน้ำ มันแนบชิดดี แถมรูปร่างก็พอใช้ใส่แล้วมันดูดีเลยแอบใส่ของพี่เล่นบ่อยๆ หารู้ไม่ว่านั่นคือการเปลี่ยนแปลงครั้งสำคัญ เพราะทีนี้เรียนมัธยมไฮโซประจำจังหวัดซึ่งเป็นโรงเรียน "ชายล้วน" แล้วมีเจ้าหนูที่ยังแอบใส่ถุงน่องไปโรงเรียนมันก็เรื่องใหญ่ละ แม่ก็ห้ามแล้วห้ามอีกว่าโตแล้วยังงั้นยังงี้เลยประชดแม่ด้วยการใส่ชุดชั้นใน ไปเรียนมันซะให้รู้ว่าอะไรเป็นอะไร พอเข้ามหาลัยก็แน่นอนที่ด้องเป็นกระโปรงสั้นและชุดแสคโชว์รูปร่างกระชากใจเวลาไปเที่ยวกลางคืน แต่ในใจมันยังไม่พอ ความต้องการเปลี่ยนแปลงมันลึกไปกว่านี้ แค่เปลี่ยนเพศมันยังน้อยไป ต้องการเปลี่ยนไปเป็นอีกคน พอดีได้เข้าสู่โลกอินเตอร์เน็ต เลยได้เข้าไปดูเว็บ Maskon.com ก็คิดว่านี่เลย ใช่เลย ก็ได้ติดตามมาหลายปี แล้วทีนี้มีพี่ๆ ที่คุยกันแล้วถูกคอถูกใจ ชวนเข้าสู่โลกของ BDSM ก็ชักติดใจ และเห็นว่าใช่เลย ชุดยางลาเทกซ์มันย่อมคู่กับ BDSM จนในที่สุดก็พบหนทางที่จะใช้เป็นอาชีพได้ ก็ตัดสินใจลาออกจากงานประจำที่เป็นรีเซฟชั่นสปา ทำตัวสวยวันละ 10 ชั่วโมง (มันเหนื่อยจริงๆ นะ) ไปเป็น TV Mistress ที่คงต้องใช้ชีวิตแบบ SM เต็มตัว

แล้วจะหาแฟนไงนิ :'(
แค่เป็น TV ก็ลำบากลำบนแล้ว ไอ้เรามันไม่สวยเหมือนน้องปอยนิ แถมด้วยนิสัยชอบเฆี่ยนแฟน แล้วล่ามโซ่ปลอกคอแฟนไว้ในห้องตอนออกไปช้อปปิ้งด้วยละ
ลำบากใจจริง

Offline Kit Kora

• SS Moderator
  • SS Hero
  • *
  • Reputation Power: 21
  • Kit Kora เทพKit Kora เทพKit Kora เทพKit Kora เทพKit Kora เทพKit Kora เทพKit Kora เทพKit Kora เทพKit Kora เทพKit Kora เทพ
อยู่ในนี้ไปเดี๋ยวก็หาได้ เชื้อดิ อิอิ แต่ว่าคงต้องคุยหลังไมกันเอาเองนะครับ 555+

Offline ben

• SS Junior
  • *
  • Reputation Power: 4
  • ben แจ่มben แจ่ม
ชอบครับ        ใส่สบายดี

Offline T_BS

• SS VIP
  • SS Senior
  • *
  • Reputation Power: 3
  • T_BS จ๊าบ
  • WE LOVE RUBBER !!!
ชอบมากเลย ใส่แล้ว ดูดี อิอิ เท่ไปอีกแบบ

novice

• Guest
ชอบมาตั้งแต่เด็กแล้วละครับ เพราะเห็นผู้หญิงใส่ชุดแอรโรบิค ตั้งแต่เด็กจนโต และจุดที่ทำให้ผมชอบขึ้นไปอีกก็ตอนที่เข้าเว็บนึ่งแล้วได้เห็น รูปผู้หญิงญี่ปุ่นใส่ชุดแอรโรบิคแล้วโดนมัดมือมัดเท้าปิดปาก

Offline Mistressvag

• SS VIP
  • SS Super Expert
  • *
  • Reputation Power: 23
  • Mistressvag เทพมากMistressvag เทพมากMistressvag เทพมากMistressvag เทพมากMistressvag เทพมากMistressvag เทพมากMistressvag เทพมากMistressvag เทพมากMistressvag เทพมากMistressvag เทพมากMistressvag เทพมาก
    • Punchlady Domina-sa (in facebook)
ทำไมถึงชอบ?

จุดเริ่มต้น อ่อ! เห็นหลานใส่กางเกงผ้ายืด กันโป๊ ไปโรงเรียนทุกวัน แล้วเข้าท่าดี ก็เลยลองไปซื้อมาใส่บ้าง หลังจากนั้น จนถึงวันนี้ จากเริ่มกางเกงขาสั้น มาเป็นขายาว ก็ใส่ทั้งเวลานอน อยู่บ้าน และออกนอกบ้าน พอใส่แล้วมันให้ความรู้สึกที่สบาย เพียงลูบไล้สัมผัส ใจมันก็เตลิดแล้ว จะเป็นผ้าแบบไหนก็ตามขอให้เป็นผ้ายืดรัดรูปก็ใช้ได้

ขอต่ออีกหน่อย
พอได้ถุงแขนจากพี่ตู่ ได้ใช้บ่อย ได้แต่งบ่อย ยิ่งเวลาลูปไล้ ผิวสัมผัส ชอบมากค่ะ
แต่ว่าถุงมือยาง ไม่ค่อยมีโอกาสเอาออกมาเท่าไหร่ อิอิ บางทีรู้สึกเสียดาย ต้องค่อยๆ เล่นทีละคู่

ต้องขอบคุณมากเลยนะคะ

และก็สำหรับยางที่เป็นชุด ยังไม่สามารถค่ะ ใจมันยังไม่รับ (รับแต่ผ้า)
มีชุดแล้ว มีอุปกรณ์กันหรือยัง ... แวะชมได้ที่

http://www.facebook.com/BdsmWork