Share this topic on FacebookShare this topic on GoogleShare this topic on LiveShare this topic on MySpaceShare this topic on TwitterShare this topic on Google buzz

Author Topic: มีใครใช่ชุด อย่างเปิดเผยให้คนรอบข้างรู้บ้างครับ  (Read 3448 times)

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline Kit Kora

• SS Moderator
  • SS Hero
  • *
  • Reputation Power: 21
  • Kit Kora เทพKit Kora เทพKit Kora เทพKit Kora เทพKit Kora เทพKit Kora เทพKit Kora เทพKit Kora เทพKit Kora เทพKit Kora เทพ
  • WE LOVE SPANDEX !!!
 :)  คือว่าสำหรับผมตอนนี้เรียกได้ว่า เดินเล่นระหว่างด่านมืดและด้านสว่างได้อย่างสบายใจแล้วครับ และยังไม่พอแค่นั้นนะครับ ผมยังหาผู้หญิง สาวน่ารักๆเข้ามาในด้านมืดกับผมด้วยหาไปเรื่อยๆก็ได้หลายคนล่ะครับ ก็แปลกดีนะครับ แต่ล่ะคนจะสวย น่ารักกันทั้งนั้นเลย 555+  :P  จึงอยากทราบว่า เพื่อนๆกี่คนครับที่สามารถเปิดตัวกับแฟน หรือคนที่คุณรัก กับเพื่อนๆ คนแถวบ้านทราบกันแล้วบ้าง 8)

Offline S

• S
  • SS Admin
  • SS Hero
  • *
  • Reputation Power: 71
  • S อมตะS อมตะS อมตะS อมตะS อมตะS อมตะS อมตะS อมตะS อมตะS อมตะS อมตะS อมตะS อมตะS อมตะS อมตะS อมตะS อมตะS อมตะS อมตะS อมตะ
  • ADMIN OF SFF : RFF : SS
    • SPANDEXSOCIETY : SOCIAL OF SPANDEX LOVER
สำหรับผม ใส่นอนได้สบายใจเฉิบครับ อิอิ

Offline zentaihero

• SS VIP
  • SS Expert
  • *
  • Reputation Power: 11
  • zentaihero แหล้มแหล่มzentaihero แหล้มแหล่มzentaihero แหล้มแหล่มzentaihero แหล้มแหล่มzentaihero แหล้มแหล่ม
  • Rubber Secret
ยังไม่ได้บอกใครเลยหงะ  ;D

Offline timruchx

• SS Hero
  • *
  • Reputation Power: 32
  • timruchx เทพมาเกิดtimruchx เทพมาเกิดtimruchx เทพมาเกิดtimruchx เทพมาเกิดtimruchx เทพมาเกิดtimruchx เทพมาเกิดtimruchx เทพมาเกิดtimruchx เทพมาเกิดtimruchx เทพมาเกิดtimruchx เทพมาเกิดtimruchx เทพมาเกิดtimruchx เทพมาเกิดtimruchx เทพมาเกิดtimruchx เทพมาเกิดtimruchx เทพมาเกิดtimruchx เทพมาเกิด
    • More About Me - Click Here
Don't worry what you are, be happy what you be ;-)

ThaibanK RangeR

• Guest
ไม่มีแฟน เลยยังไม่ได้บอกใครคับ  ;D

ส่วนเพื่อน ก็ไม่ค่อยมีคับ เลยไม่ได้บอกเหมือนกัน  ;D

น่าอิจฉา foolcop จังเลยคับ
« Last Edit: May 02, 2010, 08:25:22 am by ThaibanK RangeR »

Offline DraGoNism

• SS VIP
  • SS Super Expert
  • *
  • Reputation Power: 14
  • DraGoNism ยอดเยี่ยมกระเทียมดองDraGoNism ยอดเยี่ยมกระเทียมดองDraGoNism ยอดเยี่ยมกระเทียมดองDraGoNism ยอดเยี่ยมกระเทียมดองDraGoNism ยอดเยี่ยมกระเทียมดองDraGoNism ยอดเยี่ยมกระเทียมดองDraGoNism ยอดเยี่ยมกระเทียมดอง
  • WE LOVE NINJA AND SUPERHERO!!!
ผมมีส่วนเหมือนกับ พี่เอสครับ

- -" อิจฉาเหมือนกันครับ

Offline kigurumi_zentai

• SS VIP
  • SS Pro
  • *
  • Reputation Power: 4
  • kigurumi_zentai แจ่มkigurumi_zentai แจ่ม
อิจฉา อ่าครับ ตอนนี้ ผมได้บอกกับแฟนผม ว่าผมชอบ ไปๆมาๆ แฟนผมชอบเสียกว่าผมเสียอีก อิอิ ลองบอกแฟนเราดูนะ 

chongko2004

• Guest
ผมยังไม่ถึงขนาดใส่ชุดให้แฟนเห็น  ตอนนี้ถึงขั้นเชื้อเชิญให้ใส่กางเกงรัดรูป (spandex) เวลาออกกำลังกายนอกบ้าน  กับมี.... กัน   

ถอดบทเรียนให้ดูละกันว่าเริ่มจากยังงัย  เพื่อบางคนอาจนำไปประยุกต์ใช้ได้
step 1.
   เริ่มจาก  ไอ้ผมเนี่ย ชอบปั่นจักรยาน  อยู่แล้ว  ถ้าคนปั่นจักรยานจริงๆ จังๆ แล้ว   ทราบหรือไม่ครับว่า  เขาไม่ใส่ กกน.    เพราะฉะนั้น  กางเกงจักรยาน  แนบเนื้อล้วนๆ (อูย...)       เอ้า!  เข้าเรื่อง  ;D    คือพอหลังจากปั่นจักรยานเสร็จ  ก็จะมาเล่น ฟิตเนส  กับทำโยคะ ที่บ้าน  แฟนเดินมาคุยด้วย  บางทีก็มานั่นเล่นข้างๆ  ผมก็แปลกๆ ใจว่าทำไม  เขาชอบเอาขามาถูที่กางเกงเรา ไปๆ มาๆ  (แรกๆ ยังโง่อยู่ เหอๆ)

step 2.
    ชวนแฟนออกไปวิ่งจ๊อกกิ้ง  กับปั่นจักรยานบ้าง  แรกๆ ผมก็คะยั้นคะยอ  ให้ใส่กางเกงเต้นแอร์โรบิค (เนื้อผ้า spandex)  เขาอาย  ไม่กล้าใส่   เอ้าไม่เป็นไร  ไม่ใส่ก็ไม่ใส่   
    ผมเลยพาออกไปดูข้างนอก  แล้วก็บอกว่า  เห็นป่ะ  คนอื่นๆ เขาก็ใส่กัน  ไม่เห็นเป็นไรเลย  เรามาออกกำลังกายกัน  ไม่ได้มาเดินแบบนี่
     วันต่อมา  เธอก็ใส่เลยครับ  แต่ยังมีเสื้อตัวโตๆ คลุม   กันอายอยู่    และแล้ว... อีกหลายๆ วันต่อมา  เสื้อตัวนั้นก็เริ่มเล็กลงเรื่อยๆ 555  นี่แหล่ะครับผู้หญิง Art จริงๆ

step 3.
     ขั้นตอนนี้อย่าให้พลาด   หลังจากกลับมาจากออกกำลังกาย  ขยันทำการบ้านทุกครั้ง  พยายามให้ถึง heavens โดยที่ไม่ต้องถอดกางเกงรัดรูปของเธอออก    แล้วอะไรๆ ก็จะตามมาครับผ้ม อิๆ

Offline fur_ground

• SS Hero
  • *
  • Reputation Power: 48
  • fur_ground อมตะfur_ground อมตะfur_ground อมตะfur_ground อมตะfur_ground อมตะfur_ground อมตะfur_ground อมตะfur_ground อมตะfur_ground อมตะfur_ground อมตะfur_ground อมตะfur_ground อมตะfur_ground อมตะfur_ground อมตะfur_ground อมตะfur_ground อมตะfur_ground อมตะfur_ground อมตะfur_ground อมตะfur_ground อมตะ
  • >> เซ็นไท Zentai ゼンタイ <<
เปิดเผยให้แฟนรู้แล้วครับ ตอนหลังเลยชวนมาใส่ด้วยกัน
กลายเป็นชอบซะงั้น  8)
เราๆอาจมองในมุมมองfetish แต่เธอมองในมุมมองของสุขภาพ
เธอบอกว่าใส่แล้วสบาย เลือดลมหมุนเวียนดี
อิอิ เข้าทางโจร

Offline tao

• SS Junior
  • *
  • Reputation Power: 0
  • tao จ๊าบ
คุณ foolcop แนะนำให้รู้จักมั่งสิครับ (แบ่งมั่ง อิอิ)