Share this topic on FacebookShare this topic on GoogleShare this topic on LiveShare this topic on MySpaceShare this topic on TwitterShare this topic on Google buzz

Author Topic: ถามบ้างฮะ ว่ามีใครเคยใส่กางเกงรัดรูป Lycra หรือ กางเกงแอโรบิค  (Read 5764 times)

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

RudeBoy

• Guest
ไม่ว่าจะเป็นแบบขาสั้นหรือขายาว แล้วใส่ออกจากบ้านไปซื้อของในหมู่บ้าน หรือในซอยบ้างครับ
แล้วที่ใส่นี่เป็นกางเกงสีอะไร ลายแบบไหน คือที่ถามอยากรู้ว่ามีคนที่คล้ายๆเรา คือ อยากจะลองใส่ออกไปบ้างหรือเปล่า  ;)

ผม ใส่ กางเกงแอโรบิคสีดำอ่ะ แต่ว่าตัวที่ใส่นี้มันไซส์ขนาดใหญ่มากๆ พอเวลาใส่แล้วมันก็จะไม่รัดมากยังหลวมๆ แต่ก็ช่วงต้นขาบนๆ ก็มีตึงๆ เล็กน้อย
คือใส่แล้วพอดูย่นๆ เวลาเคลื่อนตัว เดินไป เดินมาวิ่ง เพราะมันจะเข้ามุม เข้าร่องต่างๆ คาดว่าถ้าคนอื่นเห็นน่าจะทราบว่าเป็นกางเกงแอโรบิค
แต่ยังไม่กล้าที่จะใส่แบบรัดเข้ารูปกับขาแนบเนื้อเลย คือ ใส่แล้วในบ้านแต่พอจะออกจากบ้านก็ไม่กล้าอ่า อยากใส่นะ  ;D
เพราะมันใส่แล้วเย็น สบาย นุ่ม เรียบลื่น กับผิวหนังเรา

เลยอยากทราบว่าพี่น้องๆ เคยใส่หรือเปล่า อ่ะ

ThaibanK RangeR

• Guest
เคยใส่แต่แบบเป็นกางเกงว่ายน้ำเต็มตัวอ่ะคับ 

Offline timruchx

• SS Moderator
  • SS Hero
  • *
  • Reputation Power: 32
  • timruchx เทพมาเกิดtimruchx เทพมาเกิดtimruchx เทพมาเกิดtimruchx เทพมาเกิดtimruchx เทพมาเกิดtimruchx เทพมาเกิดtimruchx เทพมาเกิดtimruchx เทพมาเกิดtimruchx เทพมาเกิดtimruchx เทพมาเกิดtimruchx เทพมาเกิดtimruchx เทพมาเกิดtimruchx เทพมาเกิดtimruchx เทพมาเกิดtimruchx เทพมาเกิดtimruchx เทพมาเกิด
    • More About Me - Click Here
มีอยู่ตัวเป็นขาสั้นสีเทาครับ
ซื้อมาใส่ xxx กะแฟนนานแล้วครับ ฮิฮิ
เพราะมันแนบเนื้อ เน้น.ส่วน ได้อารมณ์ดี
แต่พักหลังไม่ได้ใส่แล้วครับ
แฟนแย่งเอาไปใส่นอนเฉยเลย 555
Don't worry what you are, be happy what you be ;-)

Offline S

• S
  • SS Admin
  • SS Hero
  • *
  • Reputation Power: 71
  • S อมตะS อมตะS อมตะS อมตะS อมตะS อมตะS อมตะS อมตะS อมตะS อมตะS อมตะS อมตะS อมตะS อมตะS อมตะS อมตะS อมตะS อมตะS อมตะS อมตะ
  • ADMIN OF SFF : RFF : SS
    • SPANDEXSOCIETY : SOCIAL OF SPANDEX LOVER
ใส่เตะบอลประจำครับ
ที่ประจำกว่าคือใส่นอน อิอิ

RudeBoy

• Guest

ใส่เตะบอลนี่ สวมกางเกงบอลทับป่ะคับ

Offline S

• S
  • SS Admin
  • SS Hero
  • *
  • Reputation Power: 71
  • S อมตะS อมตะS อมตะS อมตะS อมตะS อมตะS อมตะS อมตะS อมตะS อมตะS อมตะS อมตะS อมตะS อมตะS อมตะS อมตะS อมตะS อมตะS อมตะS อมตะ
  • ADMIN OF SFF : RFF : SS
    • SPANDEXSOCIETY : SOCIAL OF SPANDEX LOVER

ใส่เตะบอลนี่ สวมกางเกงบอลทับป่ะคับ

ใช่ครับ ล่าสุดใส่เสื้อผ้ายืดสีดำแขนยาวด้วย

Offline DraGoNism

• SS VIP
  • SS Super Expert
  • *
  • Reputation Power: 14
  • DraGoNism ยอดเยี่ยมกระเทียมดองDraGoNism ยอดเยี่ยมกระเทียมดองDraGoNism ยอดเยี่ยมกระเทียมดองDraGoNism ยอดเยี่ยมกระเทียมดองDraGoNism ยอดเยี่ยมกระเทียมดองDraGoNism ยอดเยี่ยมกระเทียมดองDraGoNism ยอดเยี่ยมกระเทียมดอง
  • WE LOVE NINJA AND SUPERHERO!!!
ผมก้อมีนะ กางเกงขาสั้นไม่ถึงเข่า เป็นสีฟ้าๆ

ชอบใส่นอนเลยเหรอใส่เวลาทำงานบ้านนะครับ

อิอิ

Offline zyxer

• SS Super Expert
  • *
  • Reputation Power: 24
  • zyxer เทพจริงๆzyxer เทพจริงๆzyxer เทพจริงๆzyxer เทพจริงๆzyxer เทพจริงๆzyxer เทพจริงๆzyxer เทพจริงๆzyxer เทพจริงๆzyxer เทพจริงๆzyxer เทพจริงๆzyxer เทพจริงๆzyxer เทพจริงๆ
  • Total enclosure is my lifestyle
จุดเริ่มต้นแบบเบสิคเลยครับ  ;)

Offline zentaihero

• SS VIP
  • SS Expert
  • *
  • Reputation Power: 11
  • zentaihero แหล้มแหล่มzentaihero แหล้มแหล่มzentaihero แหล้มแหล่มzentaihero แหล้มแหล่มzentaihero แหล้มแหล่ม
  • Rubber Secret
คุณเอสเล่นบอลด้วยหรอ จัดทีมเตะบอลกันดีมั๊ยเนี่ย  :D

Offline timruchx

• SS Hero
  • *
  • Reputation Power: 32
  • timruchx เทพมาเกิดtimruchx เทพมาเกิดtimruchx เทพมาเกิดtimruchx เทพมาเกิดtimruchx เทพมาเกิดtimruchx เทพมาเกิดtimruchx เทพมาเกิดtimruchx เทพมาเกิดtimruchx เทพมาเกิดtimruchx เทพมาเกิดtimruchx เทพมาเกิดtimruchx เทพมาเกิดtimruchx เทพมาเกิดtimruchx เทพมาเกิดtimruchx เทพมาเกิดtimruchx เทพมาเกิด
    • More About Me - Click Here
คุณเอสเล่นบอลด้วยหรอ จัดทีมเตะบอลกันดีมั๊ยเนี่ย  :D

เตะเมื่อไหร่ บอกด้วยนะครับ
ถ้าไม่ติดวันหยุด ขอแจมแน่นอน  ;D
Don't worry what you are, be happy what you be ;-)