Share this topic on FacebookShare this topic on GoogleShare this topic on LiveShare this topic on MySpaceShare this topic on TwitterShare this topic on Google buzz

Author Topic: ทุกๆคนเวลาอยู่บ้านหรือ หอชอบทำอะไรนอกจากใส่ชุดนะครับ แล้วอาหารที่ชอบคืออะไร  (Read 2598 times)

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline DraGoNism

• SS VIP
  • SS Super Expert
  • *
  • Reputation Power: 14
  • DraGoNism ยอดเยี่ยมกระเทียมดองDraGoNism ยอดเยี่ยมกระเทียมดองDraGoNism ยอดเยี่ยมกระเทียมดองDraGoNism ยอดเยี่ยมกระเทียมดองDraGoNism ยอดเยี่ยมกระเทียมดองDraGoNism ยอดเยี่ยมกระเทียมดองDraGoNism ยอดเยี่ยมกระเทียมดอง
  • WE LOVE NINJA AND SUPERHERO!!!
ตามหัวข้อเลยนะครับ

ผมนะชอบใส่ชุด แล้วนั่งเล่นคอมไปด้วย อุ๊ยเสียวเลย!!!

งานอดิเรก คือ การดูชุด spiderman ไปเรื่อยๆ แล้วดูหนังตามไปด้วย

บางครั้งก้อชอบ วาดรูป การตูนและแอนิเมชั่นด้วยนะครับ

อาหารที่ชอบ อาหารจำพวกเนื้อนะครับ เฉพาะเนื้อวัวนะครับ

เช่น สปาเก็ตตี้เนื้อ เนื้อสับ แล้วผัดผักด้วยนะครับ ข้าวราดแกงกะหรี่กับซุปมิโซะ ด้วยนะครับ

ชอบมากๆๆๆๆๆๆ

Offline timruchx

• SS Moderator
  • SS Hero
  • *
  • Reputation Power: 32
  • timruchx เทพมาเกิดtimruchx เทพมาเกิดtimruchx เทพมาเกิดtimruchx เทพมาเกิดtimruchx เทพมาเกิดtimruchx เทพมาเกิดtimruchx เทพมาเกิดtimruchx เทพมาเกิดtimruchx เทพมาเกิดtimruchx เทพมาเกิดtimruchx เทพมาเกิดtimruchx เทพมาเกิดtimruchx เทพมาเกิดtimruchx เทพมาเกิดtimruchx เทพมาเกิดtimruchx เทพมาเกิด
    • More About Me - Click Here
เคยไม่ชอบอยู่บ้าน เพราะรู้สึกว่าเหมือนชีวิตอยู่ในกรอบ
พออายุมากขึ้น รู้สึกว่าการได้อยู่บ้าน คือการได้พักผ่อนอย่างแท้จริง
แต่คนเราต้องการพักผ่อนก็ต่อเมื่อ เหนื่อยล้าจากการทำกิจกรรม
เพราะฉะนั้น ชีวิตส่วนหนึ่งอยู่นอกบ้าน อีกส่วนหนึ่งพักผ่อนอยู่บ้าน

บ่นเรื่อยเปื่อยมาเยอะแล้ว คำตอบคือ อยู่บ้านไม่ชอบทำอะไรเลย นอกจาก นอน ครับ 555

ส่วนอาหาร ง่ายๆครับ ไม่กินเนื้อดิบ ไม่ชอบกินผักสุก ฮิฮิ
Don't worry what you are, be happy what you be ;-)

Offline zentaihero

• SS VIP
  • SS Expert
  • *
  • Reputation Power: 11
  • zentaihero แหล้มแหล่มzentaihero แหล้มแหล่มzentaihero แหล้มแหล่มzentaihero แหล้มแหล่มzentaihero แหล้มแหล่ม
  • Rubber Secret

ThaibanK RangeR

• Guest
ส่วนผมเวลาอยู่บ้านจะนอนคับ อิ อิ เพราะไม่ค่อยได้นอน พอมีเวลาก็เลยต้องงีบเอาแรง

ส่วนอาหารที่ชอบก็คือ ไข่เจียวคับ ทานได้ทุกมื้อ ทุกวัน  ;D และก็ผักคับ ชอบทานเหมือนกัน

ปล. พี่ติ่งคับ เราน่าจะไปทานด้วยกันนะ จะได้ไม่ต้องแย่งกัน อิ อิ

• SS Hero
  • *
  • timruchx เทพมาเกิดtimruchx เทพมาเกิดtimruchx เทพมาเกิดtimruchx เทพมาเกิดtimruchx เทพมาเกิดtimruchx เทพมาเกิดtimruchx เทพมาเกิดtimruchx เทพมาเกิดtimruchx เทพมาเกิดtimruchx เทพมาเกิดtimruchx เทพมาเกิดtimruchx เทพมาเกิดtimruchx เทพมาเกิดtimruchx เทพมาเกิดtimruchx เทพมาเกิดtimruchx เทพมาเกิด
ส่วนผมเวลาอยู่บ้านจะนอนคับ อิ อิ เพราะไม่ค่อยได้นอน พอมีเวลาก็เลยต้องงีบเอาแรง

ส่วนอาหารที่ชอบก็คือ ไข่เจียวคับ ทานได้ทุกมื้อ ทุกวัน  ;D และก็ผักคับ ชอบทานเหมือนกัน

ปล. พี่ติ่งคับ เราน่าจะไปทานด้วยกันนะ จะได้ไม่ต้องแย่งกัน อิ อิ

หึหึ แน่ใจเหรอว่าจะไม่แย่งกัน
พี่ไม่กินเนื้อดิบ เพราะพี่ชอบเนื้อสุก โดยเฉพาะถ้าหอมกลิ่นควันไฟด้วย แหล่มเลย
ส่วนไม่ชอบผักสุก เพราะพี่ชอบกินผักสดเป็นชีวิตจิตใจ
เวลากินขนมจีนหรืออาหารเวียดนาม ต้องร้านที่เติมผักได้ไม่อั้นเท่านั้น
อ่านข้อความแบงค์ดูอีกที เดาว่าท่าทางจะชอบซูชิแน่ๆ ชิมิ ชิมิ

Don't worry what you are, be happy what you be ;-)

• Guest
คับ ยิ่งข้าวปั้นหน้าไข่หวานนี่ กินไม่เบื่อเลยคับ

• SS VIP
  • *
  • DraGoNism ยอดเยี่ยมกระเทียมดองDraGoNism ยอดเยี่ยมกระเทียมดองDraGoNism ยอดเยี่ยมกระเทียมดองDraGoNism ยอดเยี่ยมกระเทียมดองDraGoNism ยอดเยี่ยมกระเทียมดองDraGoNism ยอดเยี่ยมกระเทียมดองDraGoNism ยอดเยี่ยมกระเทียมดอง
  • WE LOVE NINJA AND SUPERHERO!!!
ดูท่า คนส่วนมากชอบกินอาหารญี่ปุ่นแน่นอนเลยนะครับ

สงสัยห้องผมจะกลายเปงที่นัดกินอาหารหรือไงละ - -"

เหอๆๆ

• Guest
ดูท่า คนส่วนมากชอบกินอาหารญี่ปุ่นแน่นอนเลยนะครับ

สงสัยห้องผมจะกลายเปงที่นัดกินอาหารหรือไงละ - -"

เหอๆๆ

อ้า ไม่ช่ายอย่างงั้นน้องตุ้ย :-*

• SS Hero
  • *

เหอๆๆ

อ้า ไม่ช่ายอย่างงั้นน้องตุ้ย :-*
ช่าย ช่าย ช่าย
ขุน ตุ้ย เยอะๆ จะได้อ้วนสักที บ่นอยากอ้วน มะช่ายเหรอ  :D 

• SS VIP
  • *
เออ จริง

ผมผ้อมผอมเลย

พยายามกินอาหารให้มากแต่ผอมเหมือนเดิมเลย

- -"