Share this topic on FacebookShare this topic on GoogleShare this topic on LiveShare this topic on MySpaceShare this topic on TwitterShare this topic on Google buzz

Author Topic: RUBBERFORFUN สินค้าชุดยางมาใหม่ ราคาถู้กถูก !!!  (Read 2568 times)

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline S

• S
  • SS Admin
  • SS Hero
  • *
  • Reputation Power: 71
  • S อมตะS อมตะS อมตะS อมตะS อมตะS อมตะS อมตะS อมตะS อมตะS อมตะS อมตะS อมตะS อมตะS อมตะS อมตะS อมตะS อมตะS อมตะS อมตะS อมตะ
  • ADMIN OF SFF : RFF : SS
    • SPANDEXSOCIETY : SOCIAL OF SPANDEX LOVER
สวัสดีครับ หลังจากที่ได้เปิดเวป Rubberforfun.com มาได้เดือนเศษ ผมเองพยายามเสาะแสวงหาผู้ผลิตชุดยางในไทย จนค้นพบผู้ผลิตยี่ห้อ LEQUIDA ซึ่งทำชุดยางแบบหล่อจากพิมพ์ ส่งออกยุโรป ผมจึงได้ติดต่อเป็นตัวแทนจำหน่ายในประเทศไทย ในราคาที่ถูก ทุกคนสามารถเป็นเจ้าของได้ไม่ยาก

สินค้าดังกล่าวผลิตโดยการหล่อยาง (Mould Latex) ความหนาประมาณ .6 มิลลิเมตร มีเพียงสีดำเท่านั้น
ผมได้เคยนำภาพสินค้าตัวอย่างมาลงแล้ว ในกระทู้ RFF 007 : RUBBER FEET เท้าฉันทำไมเป็นยาง !?!   ทุกท่านคงได้ชมกันไปแล้ว

ไม่รอช้า เชิญชมสินค้ากันได้ที่ http://www.rubberforfun.com/shop/index.php?route=product/category&path=54
ลดราคา 15% ถึง 30 มิถุนายน 2553 เท่านั้นครับ

ขอบพระคุณครับ
เอส
« Last Edit: June 17, 2010, 12:56:36 am by S »

Offline zenzenzen

• SS VIP
  • SS Hero
  • *
  • Reputation Power: 20
  • zenzenzen เทพzenzenzen เทพzenzenzen เทพzenzenzen เทพzenzenzen เทพzenzenzen เทพzenzenzen เทพzenzenzen เทพzenzenzen เทพzenzenzen เทพ
  • Immortal Zentai
มาประเดิมคนแรกอีกแล้ว แต่ไม่มีเงินซื้อตอนนี้ อิอิ

Offline zenzenzen

• SS VIP
  • SS Hero
  • *
  • Reputation Power: 20
  • zenzenzen เทพzenzenzen เทพzenzenzen เทพzenzenzen เทพzenzenzen เทพzenzenzen เทพzenzenzen เทพzenzenzen เทพzenzenzen เทพzenzenzen เทพ
  • Immortal Zentai
โอ้ว ถูกจริงๆ

แล้วเรื่องคุณภาพละครับเป้นไงมั่ง เหมือน ยางที่ใช้ทำทั่วไปไหม

Offline S

• S
  • SS Admin
  • SS Hero
  • *
  • S อมตะS อมตะS อมตะS อมตะS อมตะS อมตะS อมตะS อมตะS อมตะS อมตะS อมตะS อมตะS อมตะS อมตะS อมตะS อมตะS อมตะS อมตะS อมตะS อมตะ
    • SPANDEXSOCIETY : SOCIAL OF SPANDEX LOVER
โอ้ว ถูกจริงๆ

แล้วเรื่องคุณภาพละครับเป้นไงมั่ง เหมือน ยางที่ใช้ทำทั่วไปไหม

คุณภาพถือว่าดีเลยครับ ผมสั่งมาครบทุกชิ้นแล้ว แหล่มสุดๆ

Offline bird2364

• SS VIP
  • SS Senior
  • *
  • Reputation Power: 2
  • bird2364 จ๊าบ
  • I LOVE SPANDEX !!!
ราคาในเว็บลดอีก15%หรอครับเนี่ย

spidey

• Guest
ชุดยางแบบใหม่ ความยืดหยุ่นเป็นยังไง ความเงาเหมือนรูปไหม ต้องทาน้ำยาหรือเปล่าครับ ถ้าสั่งตอนนี้ได้ของเมื่อไหร่ครับ

ll69069ll

• Guest

Offline S

• S
  • SS Admin
  • SS Hero
  • *
ราคาในเว็บลดอีก15%หรอครับเนี่ย
ลดครับ ถึง30มิยนี้เท่านั้น

ชุดยางแบบใหม่ ความยืดหยุ่นเป็นยังไง ความเงาเหมือนรูปไหม ต้องทาน้ำยาหรือเปล่าครับ ถ้าสั่งตอนนี้ได้ของเมื่อไหร่ครับ
ความยืดหยุ่นมีความตึงตัว รัดตัว สำหรับความเงาต้องทา Silicone 100% ครับ
สั่งตอนนี้ ประมาณ 1 อาทิตย์ได้ของครับ

Offline bird2364

• SS VIP
  • SS Senior
  • *
  • Reputation Power: 2
  • bird2364 จ๊าบ
  • I LOVE SPANDEX !!!
อย่างงี้ต้องสั่งหน้ากากมาลองซะละ  :P   แล้วที่บอกวัดจากหน้าผากนี่ วัดจากหน้าผากขึ้นไปจนถึงท้ายทอยหรอครับ

ThaibanK RangeR

• Guest
เดี๋ยวไปชมก่อนนะคับ