Share this topic on FacebookShare this topic on GoogleShare this topic on LiveShare this topic on MySpaceShare this topic on TwitterShare this topic on Google buzz

Author Topic: ใครเป็นคนอ้วนแล้วอยากใส่ชุด zentai บ้าง  (Read 3550 times)

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

nokky

• Guest
หวัดดีครับทุกคน

ผมชอบชุดเซนไทมากครับ  แต่ไม่กล้าหามาใส่เพราะอ้วน 

มีใครเป็นอย่างผมบ้าง  แบบไม่มั่นใจเลย   แต่อยากใส่อะ ;D
« Last Edit: June 26, 2010, 10:25:58 pm by S »

Offline zentaihero

• SS VIP
  • SS Expert
  • *
  • Reputation Power: 11
  • zentaihero แหล้มแหล่มzentaihero แหล้มแหล่มzentaihero แหล้มแหล่มzentaihero แหล้มแหล่มzentaihero แหล้มแหล่ม
  • Rubber Secret
ใส่เลยครับ อย่าได้แคร์ สั่งคุณเอสเลยครับ  ;D

kigza

• Guest

ThaibanK RangeR

• Guest
ไม่เห็นจะน่าอายตรงไหนเลยคับคุณนก
 ฝรั่งเค้าตัวใหญ่กว่า อ้วนกว่า เค้ายังหา zentai มาใส่เลยคับ ของแบบนี้ไม่ต้องกังวล  ดูอย่างผมก็ใช้ว่าจะหุ่นสมาร์ทแมนเหมือนคนอื่นเค้าที่ไหน  ของอย่างงี้อยู่ที่ใจรักคับ

แนะนำให้สั่งตัดไปเลยคับ วัดขนาดตัวเองให้พอดี ( คับหน่อยๆก็จะดีขึ้น ) รับรองได้ชุดใส่สบาย สะใจแน่ๆ

Offline timruchx

• SS Moderator
  • SS Hero
  • *
  • Reputation Power: 32
  • timruchx เทพมาเกิดtimruchx เทพมาเกิดtimruchx เทพมาเกิดtimruchx เทพมาเกิดtimruchx เทพมาเกิดtimruchx เทพมาเกิดtimruchx เทพมาเกิดtimruchx เทพมาเกิดtimruchx เทพมาเกิดtimruchx เทพมาเกิดtimruchx เทพมาเกิดtimruchx เทพมาเกิดtimruchx เทพมาเกิดtimruchx เทพมาเกิดtimruchx เทพมาเกิดtimruchx เทพมาเกิด
    • More About Me - Click Here
ชุด zentai ก็คือชุด zentai
เราไม่ได้ไปใส่เดินแบบนี่ครับ
ชอบก็ใส่ครับ ถ้าไม่มั่นใจ ใส่เองดูเองก่อน
พอชินแล้ว มั่นใจขึ้น ก็ใส่ให้เพื่อนๆที่นี่ดูบ้างนะครับ
Don't worry what you are, be happy what you be ;-)

nokky

• Guest
ขอบคุณครับ

ความมั่นใจมาเยอะเลยยย

เตรียมสั่งเลย

ว่าแต่สีไรดีคับ

Offline SuperT

• SS VIP
  • SS Expert
  • *
  • Reputation Power: 11
  • SuperT แหล้มแหล่มSuperT แหล้มแหล่มSuperT แหล้มแหล่มSuperT แหล้มแหล่มSuperT แหล้มแหล่ม
  • WE LOVE SPANDEX !!!
จัดไปเลยคับ

ตามที่ชอบคับ

ThaibanK RangeR

• Guest
แล้วคุณนกชอบสีอะไรอ่ะคับ
แต่ถ้าแสตนดาด เริ่มต้นด้วยสีดำก่อน แล้วค่อยเพิ่มไปทีละสี

Offline timruchx

• SS Hero
  • *
  • Reputation Power: 32
  • timruchx เทพมาเกิดtimruchx เทพมาเกิดtimruchx เทพมาเกิดtimruchx เทพมาเกิดtimruchx เทพมาเกิดtimruchx เทพมาเกิดtimruchx เทพมาเกิดtimruchx เทพมาเกิดtimruchx เทพมาเกิดtimruchx เทพมาเกิดtimruchx เทพมาเกิดtimruchx เทพมาเกิดtimruchx เทพมาเกิดtimruchx เทพมาเกิดtimruchx เทพมาเกิดtimruchx เทพมาเกิด
    • More About Me - Click Here
จะแนะนำ สีรุ้ง ก็เกรงใจ ;D
Don't worry what you are, be happy what you be ;-)

Offline zyxer

• SS Super Expert
  • *
  • Reputation Power: 24
  • zyxer เทพจริงๆzyxer เทพจริงๆzyxer เทพจริงๆzyxer เทพจริงๆzyxer เทพจริงๆzyxer เทพจริงๆzyxer เทพจริงๆzyxer เทพจริงๆzyxer เทพจริงๆzyxer เทพจริงๆzyxer เทพจริงๆzyxer เทพจริงๆ
  • Total enclosure is my lifestyle
คำเดียวสั้นๆ ผมก็ "อ้วน" ;)

ไม่ต้องอายครับ ชอบใส่ชุดแบบนี้ความรู้สึกจากภายในใจเราเป็นใหญ่ที่สุดครับ

ส่วนใส่แล้วใครจะเห็นเราอย่างไร นั่นอีกเรื่องนึง...จงมั่นใจครับ ;D

งงไหม? ::)