Share this topic on FacebookShare this topic on GoogleShare this topic on LiveShare this topic on MySpaceShare this topic on TwitterShare this topic on Google buzz

Author Topic: [ยกเลิกแล้ว] กฎกติการในการ "อ่าน ดู โหลด ... โพสขอบคุณ"  (Read 4855 times)

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline S

• S
  • SS Admin
  • SS Hero
  • *
  • Reputation Power: 71
  • S อมตะS อมตะS อมตะS อมตะS อมตะS อมตะS อมตะS อมตะS อมตะS อมตะS อมตะS อมตะS อมตะS อมตะS อมตะS อมตะS อมตะS อมตะS อมตะS อมตะ
  • ADMIN OF SFF : RFF : SS
    • SPANDEXSOCIETY : SOCIAL OF SPANDEX LOVER
กฎกติกานี้ ได้ยกเลิกเรียบร้อยแล้ว

เอส
28พย53

---------------
เรียนชาว SS ทุกท่าน

จากประสบการณ์ในการดูแลเวป จะมีสมาชิกหลายท่านได้เสียสละเวลาโพสกระทู้ ไม่ว่าจะเป็นลิงก์ ภาพ หนัง ท่านเหล่านั้นได้สละเวลาอันมีค่า มาโพสภาพ คลิป สวยๆ ลิงก์เกี่ยวกับแฟชั่นชุดผ้ายืดให้พวกเราได้ดูกันซึ่งกระทู้ดังกล่าวจะมีผู้เข้าชมเพียงอย่างเดียวจำนวนมาก แต่กลับปรากฎว่าคนตอบกระทู้น้อยมากเพื่อเป็นกำลังใจให้กับผู้ที่โพสกระทู้จึงอยากขอรณรงค์ "โครงการ อ่าน ดู โหลด   โพสขอบคุณ"

เมื่อท่านอ่านกระทู้ใดๆ ไม่ว่าจะ อ่าน ดู โหลด เซฟ เพียงแค่สละเวลาเล็กน้อย โพสแสดงความเห็น หรือ กล่าวคำขอบคุณ ให้กับเจ้าของกระทู้เพื่อเป็นกำลังใจและจะได้มีสิ่งดีๆแบ่งปันกันตลอดไปและตอนนี้ระบบได้เพิ่มฟังก์ชันพิเศษ   เพื่อซ่อนข้อความในกระทู้ไว้จนกว่าสมาชิกที่ต้องการดูข้อมูลได้โพสแสดงความเห็น ข้อความที่ซ่อนไว้ก็จะปรากฎ

ตัวอย่างข้อความที่ซ่อน
http://i689.photobucket.com/albums/vv253/spandexforfun/Web/hide1.gif
[ยกเลิกแล้ว] กฎกติการในการ "อ่าน ดู โหลด ... โพสขอบคุณ"
กฎกติการในการ "อ่าน ดู โหลด ... โพสขอบคุณ"

กฎกติการในการ "อ่าน ดู โหลด ... โพสขอบคุณ"
เมื่อท่านโพสแล้ว ท่านสามารถอ่านข้อความที่ซ่อนอยู่ได้ปกติ โดยห้องที่ใช้ระบบนี้ คือ
1. SS FICTION : เรื่องสั้น นิยาย จากแฟชั่นชุดผ้ายืด
2. SS PIC POST : ห้องโพสภาพแฟชั่นชุดผ้ายืด
3. SS MOVIE&CLIP : ห้องวิดิโอและคลิปแฟชั่นชุดผ้ายืด

ขั้นตอนสำหรับผู้ชมกระทู้
  • หากท่านต้องการชมภาพ   ลิงก์ ในข้อความแรกของกระทู้ในห้องภาพและห้องวิดิโอ   หรือข้อความอื่นที่ผู้โพสได้ซ่อนข้อความไว้   สมาชิกต้องแสดงความคิดเห็นในกระทู้ดังกล่าวเช่น กล่าวคำขอบคุณ หรืออื่นๆ   (เพียงครั้งเดียวก็อ่านได้ตลอดไป)
  • เมื่อโพสแล้วแล้ว  จึงสามารถชมภาพหรือลิงก์ในกระทู้ได้   ส่วนเรื่องโพสอย่างไรคิดว่าไม่ต้องบอกหรือยกตัวอย่างกันนะครับ   แต่กรุณาอย่ายิงแต่ SMILEY ICON นะครับ มันจะน่าเกลียดเกินไป   พิมพ์ซักหน่อยก็ยังดีครับ
  • ขอเน้นอีกครั้งว่ากรุณาอย่ายิงแต่ SMILEY ICON   เพื่อดูข้อความที่ซ่อนอยู่ นะครับ มันจะน่าเกลียดเกินไป   พิมพ์ซักหน่อยก็ยังดีครับ ขอเตือนครั้งเดียว  >:(

สำหรับผู้ตั้งกระทู้หรือแสดงความเห็น
  • เมื่อตั้งกระทู้ใหม่ในห้องภาพและห้องคลิป   ระบบได้กำหนดให้ซ่อนข้อความแรกของกระทู้โดยอัตโนมัติ
  • หากท่าน  ต้องการซ่อนข้อความในกระทู้ห้องอื่นๆ หรือข้อความอื่นๆ นอกจากข้อความแรก   กรุณาพิมพ์คำสั่ง http://i689.photobucket.com/albums/vv253/spandexforfun/Web/hidetag.gif
    [ยกเลิกแล้ว] กฎกติการในการ "อ่าน ดู โหลด ... โพสขอบคุณ"
    กฎกติการในการ "อ่าน ดู โหลด ... โพสขอบคุณ" โดยตรง ... คือ   ส่วนข้อความที่ต้องการซ่อนไว้จนกว่ามีการโพส

จึงเรียนมาเพื่อทราบ

ขอบพระคุณครับ
เอส
« Last Edit: November 28, 2010, 09:08:51 pm by S »

ThaibanK RangeR

• Guest
รับทราบ และ ขอบคุณครับ

Offline DraGoNism

• SS VIP
  • SS Super Expert
  • *
  • Reputation Power: 14
  • DraGoNism ยอดเยี่ยมกระเทียมดองDraGoNism ยอดเยี่ยมกระเทียมดองDraGoNism ยอดเยี่ยมกระเทียมดองDraGoNism ยอดเยี่ยมกระเทียมดองDraGoNism ยอดเยี่ยมกระเทียมดองDraGoNism ยอดเยี่ยมกระเทียมดองDraGoNism ยอดเยี่ยมกระเทียมดอง
  • WE LOVE NINJA AND SUPERHERO!!!
ทราบแล้วครับพี่เอส

zcdx

• Guest
รับทราบครับ

Offline timruchx

• SS Moderator
  • SS Hero
  • *
  • Reputation Power: 32
  • timruchx เทพมาเกิดtimruchx เทพมาเกิดtimruchx เทพมาเกิดtimruchx เทพมาเกิดtimruchx เทพมาเกิดtimruchx เทพมาเกิดtimruchx เทพมาเกิดtimruchx เทพมาเกิดtimruchx เทพมาเกิดtimruchx เทพมาเกิดtimruchx เทพมาเกิดtimruchx เทพมาเกิดtimruchx เทพมาเกิดtimruchx เทพมาเกิดtimruchx เทพมาเกิดtimruchx เทพมาเกิด
    • More About Me - Click Here
:) ;) :D ;D >:( :( :o 8) ??? ::) :P :-[ :-X :-\ :-* :'(

พิมพ์ ขอบคุณครับ ดีกว่า จริงใจดี

Don't worry what you are, be happy what you be ;-)

suthad

• Guest
รับทราบครับ ขอบคุณครับ

Offline zyxer

• SS Moderator
  • *
  • Reputation Power: 24
  • zyxer เทพจริงๆzyxer เทพจริงๆzyxer เทพจริงๆzyxer เทพจริงๆzyxer เทพจริงๆzyxer เทพจริงๆzyxer เทพจริงๆzyxer เทพจริงๆzyxer เทพจริงๆzyxer เทพจริงๆzyxer เทพจริงๆzyxer เทพจริงๆ
  • Total enclosure is my lifestyle

Offline Mistressvag

• SS VIP
  • *
  • Reputation Power: 23
  • Mistressvag เทพมากMistressvag เทพมากMistressvag เทพมากMistressvag เทพมากMistressvag เทพมากMistressvag เทพมากMistressvag เทพมากMistressvag เทพมากMistressvag เทพมากMistressvag เทพมากMistressvag เทพมาก
  • WE LOVE SPANDEX !!!
    • Punchlady Domina-sa (in facebook)
มีชุดแล้ว มีอุปกรณ์กันหรือยัง ... แวะชมได้ที่

http://www.facebook.com/BdsmWork

bemixed

• Guest
ขอบคุณครับ :D

Offline xxxlatex1

• SS VIP
  • SS Pro
  • *
  • Reputation Power: 11
  • xxxlatex1 แหล้มแหล่มxxxlatex1 แหล้มแหล่มxxxlatex1 แหล้มแหล่มxxxlatex1 แหล้มแหล่มxxxlatex1 แหล้มแหล่ม
  • WE LOVE SPANDEX !!!
ขอบคุณมากๆๆๆๆๆคับ