Share this topic on FacebookShare this topic on GoogleShare this topic on LiveShare this topic on MySpaceShare this topic on TwitterShare this topic on Google buzz

Author Topic: บอกเล่าประสบการณ์ของผมกับชุด spandex  (Read 3500 times)

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline tightfetish

• SS Junior
  • *
  • Reputation Power: 1
  • tightfetish จ๊าบ
  • WE LOVE SPANDEX !!!
ผมเข้ามาเวปนี้บ้าง มาอ่านข้อความที่โพสต์ๆกัน อยากจะขอแจมบ้าง แชร์ประสบการณ์จริงของผมกับชุด spandex ให้คนในบอร์ดได้ฟังกันครับ

เรื่องมีอยู่ว่า มีอยู่วันนึง คนในบ้านผมมีธุระต้องออกไปเยี่ยมญาติกันแต่เช้า ตัวผมซึ่งคืนก่อนหน้านั้นกลับมาบ้านดึก คงเห็นว่าผมเพลียมาก ปลุกแล้วยังไม่ตื่น เลยปล่อยให้นอนต่อไปและเรียกให้มาผิดประตูบ้านก่อน พวกเขาบอกว่าจะกลับมากันช่วงบ่ายเลย ทำให้ตอนนี้ ผมอยู่บ้านเพียงคนเดียว สบโอกาสงามๆที่จะได้เล่นอะไรบางอย่าง นานๆทีจะมีโอากาสแบบนี้ และแล้วความคิดนั้นก็ผุดขึ้นมาในหัวทันที หลังจากนอนต่ออีกสักชั่วโมง พอตื่นขึ้น จึงไปปิดประตูบ้านข้างนอกซะ ปิดม่านให้หมด ไม่ให้ข้างนอกเห็น แล้วผมจึงจัดการไปหยิบอุปกรณ์ทั้งหมดที่เก็บซ่อนไว้กระจายตามที่ต่างๆมากองรวมกันในห้องน้ำ จัดการล๊อคประตูห้องน้ำเสีย ตอนนั้นอารมณ์ของผมพลุ่งพล่านจนแทบจะระงับไม่อยู่ น้องชายผมมันตื่นตัวเต็มที่ (มีติดเรทบ้าง คงรับกันได้นะครับ  :D ) พร้อมๆกับอาการตื่นเต้นจนระงับไม่อยู่ ผมจัดการถอดเสื้อผ้าของผมออกหมด จากนั้นจึงค่อยๆหยิบอุปกรณ์ที่ตอนนี้นำมากองรวมกันอยู่มา โดยชิ้นแรกที่ผมหยิบ เป็นกางเกงแอโรบิคผ้ามันสะท้อนแสงสีส้ม ผมเป็นคนที่ชอบใส่ชุดรัดถึงรัดมาก กางเกงแอโรบิคตัวนี้จึงเป็นกางเกงขนาดของเด็กเล็ก ผมเป็นคนผอมแต่ไม่มากเลยพอที่จะสวมใส่กางเกงขนาดที่ว่าได้ แต่ก็ลำบากพอสมควร ต้องดึงกางเกงให้ยืดมากที่สุดแล้วค่อยๆใส่ขาทั้งสองข้างเข้าไป จากนั้นพยายามดึงกางเกงขึ้นมา ด้วยความที่มันตัวเล็กมากๆ เลยต้องออกแรงกันหน่อย สุดท้ายก็พยายามดึงมันขึ้นมาถึงเอวจนได้ กางเกงตัวนี้เดิมเป็นขายาวของเด็กเล็ก แต่เมื่อผมใส่แล้ว มันจะอยู่ประมาณหนือเข่าผมพอดี (เหตุที่ผมไม่เลือกใส่กางเกงขายาวถึงข้อเท้าเพราะมันจะมีเป็นขนาดใหญ่กว่า ทำให้ไม่รัดพอและส่วนที่รัดที่สุดจะอยูที่ข้อเท้าซึ่งผมต้องการให้มันรัดบริเวณน่องขาของผมมากกว่า) ตอนนี้กางเกงมันกระชับแนบไปทุกส่วนของต้นขาผมรวมถึงก้น แทบจะเป็นเนื้อเดียวกันเลย มันรัดจนขนขาของผมบางส่วนโผล่ออกมาให้เห็นเลย ผ้ายืดมันรัดน้องชายของผมซะแนบติดเป็นลำไม่ให้กระดิกไปไหนเลย แม้แต่ระหว่างขาของผม กางเกงมันก็แนบชิดจนไม่มีที่ว่างเหลืออยู่ ตอนนี้ผมเริ่มหยุดไม่อยู่เสียแล้ว และกางเกงแอโรบิคสีเดิมขนาดเดิมตัวที่สองก็ถูกสวมใส่ตามมา แต่คราวนี้จะใส่ง่ายขึ้นเพราะมีกางเกงตัวแรกซึ่งเป็นผ้าลื่น ช่วยให้สวมเข้าไปง่ายขึ้น ยังไม่พอ ผมยังหยิบกางเกงสีเดิมและแบบเดิมตัวที่สาม ใส่ทับมาอีก
ทำให้ตอนนี้ ช่วงล่างของผมรู้สึกตึงๆและรัดมาก กระชับแบบสุดๆ เหมือนเลือดไปเลี้ยงขาไม่เพียงพอ แต่มันก็ไม่สามารถหยุดผมได้ ผมเลยลองเตะขาสูง แยกขา เพื่อทดสอบความกระชับ ความแนบเนื้อของกางเกง และมันก็สอบผ่านฉลุย เมื่อใส่ท่อนล่างเสร็จ ผมจึงไปหยิบเสื้อว่ายน้ำมา มันเป็นแบบเสื้อยืดแขนสั้นผ้า spandex แต่มีความหนาพอควร และมีคอยกสูง โดยมีซิบรูดอยู่ด้านหน้า แน่นอน มันเป็นแบบขนาดเล็กเช่นกัน ผมต้องพยายามสอดแขนทั้งสองข้างเข้าไปในแขนเสื้อก่อน ผ้ามันรัดจนแขนผมเหมือนเลือดไปหล่อเลี้ยงได้น้อยลง แต่ผมก็ไม่สนใจ พยายามใส่เสื้อต่อไปโดยดึงเสื้อทั้งสองฝั่งเข้าด้วยกัน ซึ่งลำบากพอควร เมื่อเอามาเกี่ยวกันได้จึงรีบรูดซิปขึ้นไป ขณะที่รูด ผ้ายืดที่เดิมแยกกันค่อยๆประกบติดกันโดยมีซิปคั่นอยู่ ผมรูดไปจนสุดถึงคอ ทำให้เสื้อมันรัดลำตัวผมไล่ขึ้นมาถึงลูกกระเดือกเลย แม้จะหายใจลำบากขึ้นหน่อย แต่มันกลับกระตุ้นให้ผมหยิบเส้อผ้าชิ้นถัดไปมาใส่ต่อ ผมหยิบชุดว่ายน้ำแบบวันพีชของผู้หญิง เป็นสีชมพูสะท้อนแสงมีซับใน ซึ่งเป็นของน้องผมเองมาใส่ต่อ แน่นอน มันย่อมตัวเล็กอีกเหมือนกัน ผมสอดขาทั้งสองเข้าไป และพยายามดึงชุดขึ้นมา ส่วนที่ยากคือตรงนี้ครับ ผมต้องพยายามเอาแขนทั้งสองข้างสอดเข้าไปที่สายคล้องของชุด เนื่องจากชุดมันตัวเล็กมากและต้องระวังไม่ให้ชุดขาด จึงต้องใส่ด้วยความระมัดระวังเป็นพิเศษ ผมค่อยๆสอดแขนเข้าไปทีละข้าง เมื่อใส่ครบทั้งสองข้างก็ค่อยๆดึงชุดขึ้นมาให้ตึง ผมดึงผ้าในส่วนเว้าของต้นขาให้สูงขึ้นมาถึงระดับกระดูกสะโพกทำให้แลดูมันเว้ามากๆ และส่งผลให้มันไปช่วยรัดน้องชายผมให้มากยิ่งขึ้น (จากเดิมมันก็รัดมากอยู่แล้ว) ด้วยความสนุกของผม ผมก็หยิบเอาชุดแบบเดียวกันนี้มากใส่เพิ่มอีกเพราะน้องผมมีชุดสำรองอีกตัว แบบเดียวกันเป๊ะ ตัวหลังนี้ใส่ยากพอดู แต่ผมก็พยายามใส่มันจนได้ และเพิ่มความรั้งที่ระหว่างขาผมให้เจ้าน้องชายผมจนตอนนี้มันทั้งรัด ทั้งเสียวไปหมด ในส่วนของลำตัว ผมปิดท้ายด้วยการหยิบเอา corset ของน้าสาวผมมาใส่ เป็นแบบผูกเชือก ผมจึงไม่รอช้า หยิบมาทาบกับเอวผมและบรรจงร้อยเชือกแบบเชือกผูกรองเท้าโดยร้อยไปดึงไปเพื่อความกระชับ จนถึงห่วงสุดท้าย และทำการดึงให้ตึงที่สุดอีกทีก่อนจะผูกเชือก ตอนนี้เอวผมดูคอดลงไปอย่างเห็นได้ชัด มันรัดแน่นมากๆ ยังดีที่ผมยังไม่ได้ทานอาาหรเช้า ไม่งั้นอาจขย้อนออกมาได้เลย ยังไม่พอครับ จะแต่งทั้งทีขอเต็มยศไปเลย อุปกรณ์ชุดต่อมาที่ผมเตรียมมาใส่คือหมวกว่ายน้ำของน้องสาวผมอีกแล้ว เป็นหมวกซิลิโคนที่มีความรัดมากเพราะเป็นของเด็ก สีน้ำเงินเข้มลายเป็นรูปปลาน่ารักมาก ผมจัดการสวมมันอย่างระวัง ครอบปิดมาตั้งแต่คิ้วผมไล่มาปิดหูทั้งสองข้างจนถึงต้นคอ จากนั้นผมก็นำหมวกสำรองของน้องแบบเดียวกัน แต่ลายปลาต่างกันเล็กน้อยอีกสองใบมาสวใต่อ ซึ่งมันสวมยากขึ้น ต้องระวังมากๆไม่ให้มันขาดและไปดึงหมวกใบแรกที่ผมสวมให้หลุดออกมาก่อน ต่แสุดท้าย ผมก็สวมมันได้สำเร็จทั้งสามใบ ผมมีความรุ้สึกตึงและรัดแน่นไปทั้งหัว หูผมก็ไม่ได้ยินเสียงภายนอกมารบกวนนอกจากได้ยินเสียงขมับผมบมันเต้นตุ๊บๆชัดเจน ตาผมตึงๆเพราะหมวกรั้งปิดส่วนคิ้ว เอาล่ะ ใกล้เสร็จแล้ว ผมหยิบแว่นตาว่ายน้ำมาใส่เป้นชิ้นสุดท้าย โดยผมปรับสายให้สั้นที่สุดก่อนีท่จะพยายามยืดมันให้สวมเข้ากับหัวผม ขอบแว่นตาดูดติดแน่นกับเนื้อรอบตาผมชนิดที่ตาผมรู้สึกปูดโปนขึ้นมาหน่อย เป็นอันเสร็จการแต่งตัวของผมเสียที

Offline tightfetish

• SS Junior
  • *
  • Reputation Power: 1
  • tightfetish จ๊าบ
หลังจากที่แต่งตัวเสร็จแล้ว ก็เป็นเวลาสายพอดิบพอดี ผมจึงได้ทำการออกกำลังกายภายใต้ชุดที่สวมใส่อยู่ในห้องน้ำ มันรัดแน่นมากๆจนขยับตัวลำบากแต่มันก็กระชับร่างกายมากเช่นกัน ผมเริ่มด้วยการพาดขาไปที่บันไดสลับซ้ายขวาเป็นการยืดเส้น แล้วจึงยืนเอาปลายมือก้มแตะปลายเท้า พยายามค้างไว้ให้นานที่สุด มันเริ่มเมื่อยขึ้นๆ แต่ผมก็พยายามทนจนเริ่มล้าแล้วจึงยืดตัวตามเดิม กล้างเนื้อขาผมตอนนี้เริ่มกระตุกเล็กน้อย เหงื่อเริ่มปรากฏผิวเผินที่บริเวณหลัง ต่อมาผมจึงทำการซิทอัพซึ่งเป็นท่าถนัดผมโดยผมยืดขาตรงและในช่วงจังหวะดึงตัวขึ้น ผมพยายามก้มให้ได้มากที่สุด ท่านี่เรียกเหงื่อผมออกมาอย่างได้ผล ถัดจากท่านี้ ผมต่อด้วยการวิดพื้นซึ่งมันทำให้ผมต้องออกแรงมากกว่าท่าที่แล้ว เหงื่อผมจึงออกมาเยอะมากกว่าเก่า แต่ผมกลับรู้สึกดีมากๆ และกระตุ้นให้ผมออกกำลังกายต่อ พอเริ่มล้าที่แขน ผมก็เปลี่ยนไปพักโดยกลับไปท่าซิทอัพอีก ผมพยายามไม่พักเพราะต้องการให้ร่างกายทำงานต่อเนื่องจนมันล้าเต็มที่ แล้วผมก็เปลี่ยนกลับมาวิดพื้นต่อ จนเริ่มล้าหนักขึ้นถึงเปลี่ยนมาทำท่าสะพานโค้ง พยายามแอ่นให้ตัวโค้งมากที่สุดซึ่งมันทำให้ชุดว่ายน้ำรั้งน้องชายผมมากขึ้นด้วย ทั้งรัดแน่น ทั้งเสียว รู้สึกดีมากแบบบอกไม่ถูกครับ เมื่อยด้วย ผมฝืนทำท่านี้ค้างจนแขนขาเริ่มสั่น แต่ผมยังไม่หยุด เหงื่อเริ่มไหลพรากๆ ชุดเริ่มเปียกมากขึ้น เหงื่อมาสุมกันบริเวณคางผมรวมทั้มผุดมาเต็มใบหน้า ผมก็ยังฝืนต่อ จนถึงจุดที่มันล้ามากที่สุด ผมได้ทิ้งตัวลงกับพื้นอย่างเหน็ดเหนื่อย แต่ผมก้ยังรวบรวมกำลังลุกขึ้นมาวิดพื้นต่ออีกครับ วิดได้ไม่นานก็ถึงขีดสุด แขนขาหมดเรี่ยวแรง ทิ้งตัวคว่ำลงพื้นทันที หัวใจผมเต้นตุ๊บๆๆๆและขมับผมก็เต้นถี่ไม่ต่างกันเลย ทั้งร้อน ทั้งเหนื่อย ทั้งอึดอัด ทั้งรัด แต่ผมมีความสุขมาก จากนั้นผมคลานไปเปิดน้ำเย็นจากฝักบัวแบบแรงที่สุดพร้อมกับนอนหงาย น้ำพร้อมใจกันพุ่งลงมาที่ตัวผมราวกับฝนตก ฝักบัวที่บ้านผมมีขนาดใหญ่ ทำให้หยดน้ำมีอาณาเขตกว้างขนาดตกมาตั้งแต่หัวผมจนถึงต้นขาผมเลย ผมเปิดเบอร์แรงสุดทำให้มันพุ่งมากระทบหน้าผมแรงพอดู ให้ความรู้สึกเหมือนนอนตากฝนมาก เสียงน้กระทบหมวกว้ายน้ำดังปุๆๆ ก้องในหัวผมถี่ราวกับรัวกลอง ช่วยให้ผ่อนคลายมาก  และกระตุ้นอารมณ์ของผมจนได้ที่ สั่งให้มือผมไปลูบคลำน้องชายของผมช้าๆอย่างนิ่มนวล ไปเรื่อยๆ ไปเรื่อยๆ จนผมถึงขีดสุด ไม่มีแรงฝืนอีกต่อไป และเสร็จเป็นครั้งแรก ทำให้ผมเหนื่อยขึ้นอีกเป็นทวีคูณ แต่อารมณ์ของผมก็ยังไม่มีทีท่าจะผ่อนลง จากนั้นผมจึงค่อยๆ ปรับน้ำฝักบัวให้อุ่นค่อนไปทางร้อน และหยิบถังน้ำมารองน้ำ ใช้เวลาไม่นาน น้ำก็เต็มถัง แล้วผมจึงไปลดน้ำให้มันอุ่นลง จากนั้นผมคลานไปหยิบหมวกว่ายน้ำแบบผ้าสองใบมาใส่ครอบหัวผมทั้งหัวไปถึงคาง กลายเป็นมนุษย์ไร้หน้าไปแล้วเรา ปิดท้ายด้วยหมวกว่ายน้ำแบบใส่ได้สองด้านซึ่งผ้าจะหนากว่าแบบแรกพอสมควร ก็จับมาใส่ครอบทั้งหัวเช่นกัน ทำให้ตอนนี้มองอะไรไม่เห็นเลย หมวกมันรัดทั้งใบหน้าจนจมูกยื่นออกมาอย่างชัดเจนและหายใจลำบากขึ้นไปอีก แล้วผมก็คลำหาแว่นตาดำน้าที่มีท่อหายใจ นำมาสวมที่ตาและพยายามใช้ปากคาบบริเวณที่ต่อกับท่อหายใจไว้ แว่นตาครอบปิดถึงจมูก ตอนนี้จึงหายใจได้แค่ทางปาก แล้วจึงคลำทางกลับมาที่ถังน้ำซึ่งตอนนี้น้ำร้อนพอสมควร แต่ไม่ถึงกับมาก ผมอยากให้ได้บรรยากาศแบบลงไปแช่น้ำแร่ จึงค่อยๆหย่อนขาลงไป และลงไปทั้งตัว ทำให้น้ำบางส่วนล้นออกมา แต่ผมก็ได้เปิดฝักบัวให้น้ำไหลลงมาเติมอยู่เรื่อยๆ ทำให้ไม่นานนัก น้ำก็กลับมาเต็มเหมือนเดิมแล้วจึงเอื้อมมือคลำไปปิดน้ำ ผมนั่งกอดเข่าก้มหัวลงโดยยังให้ท่อหายใจโผล่พ้นถังออกมา ผหายใจหอบและถี่ ประกอบกับหายใจลำบากขึ้น ทำให้อึดอัดมาก แต่ยิ่งอึดอัด ผมยิ่งชอบ น้ำจากเริ่มที่ร้อนก็เริ่มอุ่นได้ที่ ทำให้ผมรุ้สึกสบายอย่างบอกไม่ถูก จนอารมณ์ของผมกลับมาอีกเป็นครั้งที่สอง มือผมก็ได้ไปทำหน้าที่เดิมคืลูบคลำตรงน้องชายผมแบบเดิม คราวนี้จะนานกว่ารอบแรก ผมค่อยๆกระตุ้นอารมณ์ช้าๆ ทีละน้อยๆ จนใกล้ถึงอีกรอบ ช่วงนี้ผมหายใจแทบไม่เป็นจังหวะ และก็เสร็จเป็นครั้งที่สอง ผมเหนื่อยมากๆ แล้วจึงพยายามลุกขึ้นและออกมาจากถังน้ำมานอนแผ่ที่พื้นห้องน้ำ ดยถอดหน้ากากดำน้ำและหมวกว่ายน้ำ3ใบที่ใส่ไปตอนหลังออกก่อน หัวใจผมเต้นตุ้บๆเพราะเหนื่อยมาก เลยนอนทิ้งตัวแบบนั้นอยู่พักนึง ก่อนที่จะเริ่มยกสุดท้าย ผมคลานไปเอาที่ขัดห้องน้ำแบบผิวสากมาไว้ข้างตัว และหยิบหมวกว่ายน้ำซิลิโคนอีกใบมา (น้องผมชอบสะสมหมวกว่ายน้ำ เลยมีเยอะ) และจัดการสวมครอบมันทั้งหัวปิดจมูกถึงบริเวณปาก ตอนนี้ผมหายใจทางปากได้ทางเดียวเหมือนตอนใส่หน้ากากดำน้ำ รวบรวมสมาธิสักครู่จึงดังหมวกว่ายน้ำมาปิดถึงคางเพื่อที่จะเล่น Breath Orgasm และหยิบที่ขัดห้องน้ำมาถูน้องชายผม ความสากของมันทำให้ผมเสียวบริเวณนั้นมากและยิ่งหายใจไม่ออกยิ่งเสียวเพิ่มขึ้นอีก ผมทำไปจนหายใจเริ่มไม่ออกจึงหยุดมือและเปิดหมวกว่ายน้ำดึงขึ้นมาที่ปาก หายใจหอบแฮ่กๆเลย แล้วจึงทำแบบนี้ต่อเป็นยกๆ จนเมื่ออารมณ์ผมเริ่มมาถึงขีดสุดและผมเริ่มหายใจไม่ออก จึงได้เร่งมือและปลดปล่อยออกมาเต็มที่แล้วจึงรีบเอามือถอดหมวกว่ายน้ำออกทันที ตอนนี้ผมแทบไม่มีแรงเหลือเลย รีบถอดแค่ corset ออกก่อนเพราะใส่นานมากมันจะเป็นลมได้ และนอนแผ่อยู่สภาพนั้นพักใหญ่ๆ พอเริ่มจะขยับตัวได้บ้าง เวลาก็จวนจะเที่ยงแล้ว จึงรีบชุดออกให้หมดแล้วเอาไปเก็บที่ พวกชุดว่ายน้ำจะเก้บในตู้เย็นเลยไม่มีปํญหา ส่วนกางเกงผมเอาไดร์เป่าผมมาเป่าให้แห้ง ด้วยความมหัศจรรย์ของผ้ายืด ไม่นานนักมันก็แห้ง ผมก็จัดการเคลียร์พื้นห้องน้ำพร้อมกับอาบน้ำไปด้วย จากนั้นก็มานอนสลบอยู่ข้างล่างจนถึงบ่าย คนที่บ้านผมกลับมา คำแรกที่ผมได้ยินคือ ยังลงมานอนข้างล่างอีกนะ จะนอนกินบ้านกินเมืองไปถึงไหนกัน แต่ผมกยังคงหลับตานอนต่อไปด้วยความที่เพลียอยู่ แต่มีความสุขมากและรู้สึกได้ปลดปล่อยบางอย่างเต็มที่อย่างที่อยากทำ และครั้งนี้ก็ได้สมใจอยากเลยครับ

จบแล้วครับสำหรับเรื่องผม ไว้คราวหน้าจะมาเล่าให้ฟังใหม่ ใครที่อ่านเรื่องผมแล้วอยากลองเล่นดูก็เชิญได้ครับแต่ต้องเล่นด้วยความระมัดระวังด้วยครับ ไม่งั้นอันตรายเหมือนกัน ติชมเรื่องของผมกันได้ครับ

Offline ben

• SS Junior
  • *
  • Reputation Power: 4
  • ben แจ่มben แจ่ม
พูดซะตื่นเต้นไปเลย    ขอเจมด้วยคนคับ  ผมก็เคยเป็นอย่างที่ว่ามานี้  ยิ่งหายใจไม่ออกก็ยิ่งเสียว    วันหลังจะไปลองดูเเล้วจะมาเล่าให้ฟังนะครับ

Offline ben

• SS Junior
  • *
ลองถ่ายรูปมาให้ดูสิครับ   อยากเห็น   

Offline sKiNMAN

• ไม่หล่อ ไม่เท่ แต่เร้าใจ อิอิ
  • SS VIP
  • SS Super Expert
  • *
  • Reputation Power: 23
  • sKiNMAN เทพมากsKiNMAN เทพมากsKiNMAN เทพมากsKiNMAN เทพมากsKiNMAN เทพมากsKiNMAN เทพมากsKiNMAN เทพมากsKiNMAN เทพมากsKiNMAN เทพมากsKiNMAN เทพมากsKiNMAN เทพมาก
  • อยู่คนเดียวระวังความคิด อยู่กับมิตรระวังคำพูด
....ขอให้มีชีวิตรอดกลับมาเล่านะครับ  ;D

เล่นอะไรเสี่ยง ๆ ต้องระวัง อุบัติเหตุ พลาดพลั้ง มันเกิดขึ้นได้ตลอด

การทำให้ขาดอากาศหายใจ  ไม่ดีต่อสมอง

กลัวจะเป็นเจ้าชายนิทรากันนะครับ....
ไม่ไกลสุดเอื้อม หากจะไข่วคว้า...ไม่ได้มาครอบครองขอลองสวมใส่ก็ยังดี

Offline timruchx

• SS Moderator
  • SS Hero
  • *
  • Reputation Power: 32
  • timruchx เทพมาเกิดtimruchx เทพมาเกิดtimruchx เทพมาเกิดtimruchx เทพมาเกิดtimruchx เทพมาเกิดtimruchx เทพมาเกิดtimruchx เทพมาเกิดtimruchx เทพมาเกิดtimruchx เทพมาเกิดtimruchx เทพมาเกิดtimruchx เทพมาเกิดtimruchx เทพมาเกิดtimruchx เทพมาเกิดtimruchx เทพมาเกิดtimruchx เทพมาเกิดtimruchx เทพมาเกิด
    • More About Me - Click Here
เขียนได้ดี ได้อารมณ์และบรรยากาศมากครับ
สำนวนก็น่าสนใจ เขียนบ่อยๆนะครับ จะคอยติดตามอ่านครับ
ขอบคุณครับ
ปล. ก่อนเล่นคิดเผื่อไว้หน่อยนะครับว่า
การเล่น Breath Play คนเดียว
ถ้าเกิดเป็นลมหรือหมดสติระหว่างเล่น
จะมีทางหนียังไงนะครับ

Don't worry what you are, be happy what you be ;-)

Offline DraGoNism

• SS VIP
  • SS Super Expert
  • *
  • Reputation Power: 14
  • DraGoNism ยอดเยี่ยมกระเทียมดองDraGoNism ยอดเยี่ยมกระเทียมดองDraGoNism ยอดเยี่ยมกระเทียมดองDraGoNism ยอดเยี่ยมกระเทียมดองDraGoNism ยอดเยี่ยมกระเทียมดองDraGoNism ยอดเยี่ยมกระเทียมดองDraGoNism ยอดเยี่ยมกระเทียมดอง
  • WE LOVE NINJA AND SUPERHERO!!!
เห็นด้วยครับ กับพี่ตึ่ง

ผมอ่านจนปวดตาเลย 555+

ขอบคุณที่พยายามเล่าได้เข้าใจทั้งเนื้อหานะครับ

Offline ben

• SS Junior
  • *
อ่า เข้าใจเเล้วครับ

ThaibanK RangeR

• Guest
ขอบอกก่อนคับอ่านจบ ปวดตามากๆ  :P   แต่ไม่เป็นไร  :-*

เขียนได้ตื่นเต้นจังเลยคับ ชอบคับ สำหรับคนที่ไม่มีประสบการณ์ในการเล่น Breath Play

โอกาสหน้าอย่าลืมมาเล่าประสบการณ์แบบนี้ให้ฟังอีกนะคับ

Offline zentaihero

• SS VIP
  • SS Expert
  • *
  • Reputation Power: 11
  • zentaihero แหล้มแหล่มzentaihero แหล้มแหล่มzentaihero แหล้มแหล่มzentaihero แหล้มแหล่มzentaihero แหล้มแหล่ม
  • Rubber Secret
เสี่ยงมากเลยนะเนี่ย