Share this topic on FacebookShare this topic on GoogleShare this topic on LiveShare this topic on MySpaceShare this topic on TwitterShare this topic on Google buzz

Author Topic: ไปงาประสบการณ์กับชุดอุลตร้าเเมนครับ  (Read 3159 times)

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline ben

• SS Junior
  • *
  • Reputation Power: 4
  • ben แจ่มben แจ่ม
  • WE LOVE SPANDEX !!!
 ;D ;D   วันเสาร์ที่เเล้วเพื่อน ชวนผมไปงานที่เขารวมคนรักชุดฮีโร่หรือชุดผ้ายืดต่างๆที่เชียงใหม่   เปนงานที่จัดกันขึ้นเล่นๆครับเเต่คนไปก็ไม่เยอะมาก ผมไปเจอกับชุดหลายๆอย่างเเต่มีชุดหนึ่งเป็นชุดยางที่เขามาตัดเปนชุดอุลตร้าเเมน ตัดเหมือนจริงมากครับ ผมก็ขอให้เขาถอดชุดมาพูดก่อน ปรากฏว่าก็เปนเพื่อนผมอีกคนหนึ่งซึ่งผมไม่รู้มาก่อนว่ามันชอบ   เปนโอกาสผมก็ใส่ชุดของเพื่อนเลยคับ
ใส่เข้าไปมันรัดมากเลยนะครับ เปนชุดอุลตร้าเเมนที่เปนยางด้วย ร้อนมากเลยครับเเค่ใส่เหงื่อก็ท่วมเเล้ว อีกทั้งผมก็ชอบอุลตร้าเเมนอยู่เเล้วเพื่อนเลยให้ขึ้นไปบนเวทีเเสดงท่าของอุลตร้าเเมนประมาณ15นาที  55+ ผมไม่ปฏิเสษเลยขึ้นไป พอเพลงมาก็จัดไปตามท่า  ครบเวลาก็ลงมาเเต่หารู้ไม่ว่าชุดยางครับโอยมันร้อนยิ่งกว่าอไรอีกเหงื่อออกมากเลยครับจนผมอ่อนไปทั้งตัว(เเต่ไอ่นั้นไม่อ่อนนะ เเข็งเสมอ) :o
ผมเหนื่อยครับเล่นตั้ง15น.หอบเลย ครับเดินจนเซไปหมดเลยเเล้วหน้ากากก็เจาะรูให้เห็นเล็กมากเเต่ไม่มีรูหายใจนะครับ   ลุ้นเอาว่าจะไหวไหม   เเต่ผมก็ไหวนะ       พอถอดชุดออกมาเพื่อนผม5คนตกใจเลย  นึกว่าเปนลมเพราะหน้าเเดงเลยเเต่ผมไม่เปนไรถอดเเล้วก็อยากใส่ต่อเเต่มันไม่ให้ไส่เเล้วครับ   เพราะมันมีเเต่เหงื่อเพื่อนผมก็ใส่ไม่ได้เช่นเดียวกัน    ประสบการวันนั้ถือว่าสุดยอดที่สุดเลยครับ

Offline Kit Kora

• SS Moderator
  • SS Hero
  • *
  • Reputation Power: 21
  • Kit Kora เทพKit Kora เทพKit Kora เทพKit Kora เทพKit Kora เทพKit Kora เทพKit Kora เทพKit Kora เทพKit Kora เทพKit Kora เทพ
 :D ....โว้ว รูปล่ะครับ มีมาให้ชมกันบ้างรึเปล่าครับเนี่ย ไม่แน่นะครับ เพื่อนคุณก็อาจจะรู้จักคุณเอสเป็นการส่วนตัวด้วยเพราะ่คุณเอสก็อยู่ในแก๊ง ฮีโร่เหมือนกัน

ThaibanK RangeR

• Guest
    ว้าว ดีจังเลยคับ ได้มีโอกาสพบปะกันด้วย แอบอิจฉาคุณเบนนะเนี้ยะ  หวังว่าจะมีโอกาสได้ลองกับเค้าบ้าง

ที่เชียงใหม่เค้ามีตติ้งกันแล้ว เว็ปเราเมื่อไหร่จะได้เจอกันหนอ ?
 ขอบคุณที่มาแชร์ประสบการณ์คับ

Offline zentaihero

• SS VIP
  • SS Expert
  • *
  • Reputation Power: 11
  • zentaihero แหล้มแหล่มzentaihero แหล้มแหล่มzentaihero แหล้มแหล่มzentaihero แหล้มแหล่มzentaihero แหล้มแหล่ม
  • Rubber Secret
พูดซะอยากเห็นภาพ

Offline sKiNMAN

• ไม่หล่อ ไม่เท่ แต่เร้าใจ อิอิ
  • SS VIP
  • SS Super Expert
  • *
  • Reputation Power: 23
  • sKiNMAN เทพมากsKiNMAN เทพมากsKiNMAN เทพมากsKiNMAN เทพมากsKiNMAN เทพมากsKiNMAN เทพมากsKiNMAN เทพมากsKiNMAN เทพมากsKiNMAN เทพมากsKiNMAN เทพมากsKiNMAN เทพมาก
  • อยู่คนเดียวระวังความคิด อยู่กับมิตรระวังคำพูด
...สงสัยต้องรวมเงินซื้อกล้องให้ ben สักตัวหละ

ไม่งั้นไม่ได้เห็นรูปสักที... :P
ไม่ไกลสุดเอื้อม หากจะไข่วคว้า...ไม่ได้มาครอบครองขอลองสวมใส่ก็ยังดี

Offline S

• S
  • SS Admin
  • SS Hero
  • *
  • Reputation Power: 71
  • S อมตะS อมตะS อมตะS อมตะS อมตะS อมตะS อมตะS อมตะS อมตะS อมตะS อมตะS อมตะS อมตะS อมตะS อมตะS อมตะS อมตะS อมตะS อมตะS อมตะ
  • ADMIN OF SFF : RFF : SS
    • SPANDEXSOCIETY : SOCIAL OF SPANDEX LOVER
ขอรูปเห็นหลักฐาน มาเบิ่งแหน่ๆ

Offline timruchx

• SS Moderator
  • SS Hero
  • *
  • Reputation Power: 32
  • timruchx เทพมาเกิดtimruchx เทพมาเกิดtimruchx เทพมาเกิดtimruchx เทพมาเกิดtimruchx เทพมาเกิดtimruchx เทพมาเกิดtimruchx เทพมาเกิดtimruchx เทพมาเกิดtimruchx เทพมาเกิดtimruchx เทพมาเกิดtimruchx เทพมาเกิดtimruchx เทพมาเกิดtimruchx เทพมาเกิดtimruchx เทพมาเกิดtimruchx เทพมาเกิดtimruchx เทพมาเกิด
    • More About Me - Click Here
น่าอิจฉาจัง เป็นอีกชุดที่ใฝ่ฝันว่าอยากใส่เลยครับ
ขอบคุณที่แชร์ประสบการณ์ให้ฟังครับ
Don't worry what you are, be happy what you be ;-)

Offline Nobita23

• SS Senior
  • *
  • Reputation Power: 1
  • Nobita23 จ๊าบ
เป็นชุดที่ฝันอยากจะใส่เลยละครับ น่าจะมีรูปมาอวดซักนิดนะครับ :)

Offline Mistressvag

• SS VIP
  • SS Super Expert
  • *
  • Reputation Power: 23
  • Mistressvag เทพมากMistressvag เทพมากMistressvag เทพมากMistressvag เทพมากMistressvag เทพมากMistressvag เทพมากMistressvag เทพมากMistressvag เทพมากMistressvag เทพมากMistressvag เทพมากMistressvag เทพมาก
    • Punchlady Domina-sa (in facebook)
 :o  ว๊าว! ดีจังค่ะ
มีชุดแล้ว มีอุปกรณ์กันหรือยัง ... แวะชมได้ที่

http://www.facebook.com/BdsmWork

Offline ben

• SS Junior
  • *
  • Reputation Power: 4
  • ben แจ่มben แจ่ม
ว้า   ถ่ายครับ เอาลงคอมไวรัสเอาไปกินเรียบร้อนครับ   เเต่มีรูปเก่าเยอะครับ
« Last Edit: July 19, 2010, 05:12:08 pm by ben »