Share this topic on FacebookShare this topic on GoogleShare this topic on LiveShare this topic on MySpaceShare this topic on TwitterShare this topic on Google buzz

Author Topic: ขายปลอกยางสีดำของใหม่ยังไมได้ใช้ - ขายแล้ว  (Read 4667 times)

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline ElfDevil

• SS VIP
  • SS Expert
  • *
  • Reputation Power: 15
  • ElfDevil ยอดเยี่ยมกระเทียมดองElfDevil ยอดเยี่ยมกระเทียมดองElfDevil ยอดเยี่ยมกระเทียมดองElfDevil ยอดเยี่ยมกระเทียมดองElfDevil ยอดเยี่ยมกระเทียมดองElfDevil ยอดเยี่ยมกระเทียมดองElfDevil ยอดเยี่ยมกระเทียมดอง
  • ElfLive's SPANDEX !!!
    • My Face
T1 มีลาย เส้นเลือด

T2 เรียบเหมือนถุงยาง

ขายปลอกยางสีดำของใหม่ยังไมได้ใช้ ราคา อันละ 450 บาท ถ้าซื้อ ทีเดียว 2 อัน คิด 800 ครับ
ฟรีค่าจัดส่งทางไปรษณี ทั่วประเทศ

พอดีว่า สั่งมาผิดขนาดครับ ผมใส่ได้ (น้องชายผมมันเล็กกว่าอิอิ) สั่งมาจากนอก ทำจากธรรมชาติหล่อ
ไม่มีรอยต่อ
ขนาด ตามที่ เห็นในภาพ ช่องตารางใหญ่ๆ มีขนาด เท่ากับ 5X5 เซนติเมตร ครับ

ขอแนะนำ ว่า น้องชายใคร เล็ก กว่าขนาด ที่เห็น ดังภาพ ไม่ควรใช้ครับ แต่คนใหญ่ว่า น่าใช่ครับ
เพราะ ยิ่งใหญ่ ยิ่งฟิต ยิ่งมันครับ

ใครสนใจ ติดต่อมาได้ที่
E-mail/MSN zentai_suit@hotmail.com ต้น ครับ

ขอบคุณล่วงหน้าครับ
« Last Edit: September 06, 2010, 05:47:51 pm by S »

Offline sKiNMAN

• ไม่หล่อ ไม่เท่ แต่เร้าใจ อิอิ
  • SS VIP
  • SS Super Expert
  • *
  • Reputation Power: 23
  • sKiNMAN เทพมากsKiNMAN เทพมากsKiNMAN เทพมากsKiNMAN เทพมากsKiNMAN เทพมากsKiNMAN เทพมากsKiNMAN เทพมากsKiNMAN เทพมากsKiNMAN เทพมากsKiNMAN เทพมากsKiNMAN เทพมาก
  • อยู่คนเดียวระวังความคิด อยู่กับมิตรระวังคำพูด
5555+

พวกคนแคะทั้ง 7  :P
ไม่ไกลสุดเอื้อม หากจะไข่วคว้า...ไม่ได้มาครอบครองขอลองสวมใส่ก็ยังดี

Offline zyxer

• SS Moderator
  • *
  • Reputation Power: 24
  • zyxer เทพจริงๆzyxer เทพจริงๆzyxer เทพจริงๆzyxer เทพจริงๆzyxer เทพจริงๆzyxer เทพจริงๆzyxer เทพจริงๆzyxer เทพจริงๆzyxer เทพจริงๆzyxer เทพจริงๆzyxer เทพจริงๆzyxer เทพจริงๆ
  • Total enclosure is my lifestyle
ผมก็มีครับ ลำกล้องเข้าได้แต่ฐานเข้าไม่ได้ช่องมันเล็กเกิน 55555

• SS VIP
  • SS Expert
  • *
  • ElfDevil ยอดเยี่ยมกระเทียมดองElfDevil ยอดเยี่ยมกระเทียมดองElfDevil ยอดเยี่ยมกระเทียมดองElfDevil ยอดเยี่ยมกระเทียมดองElfDevil ยอดเยี่ยมกระเทียมดองElfDevil ยอดเยี่ยมกระเทียมดองElfDevil ยอดเยี่ยมกระเทียมดอง
    • My Face
[size=1.35em]5555+[/size]

[size=1.35em]พวกคนแคะทั้ง 7[/size]  :P

เออ พ่อหนอนชาเขียว อิอิ

Offline zenzenzen

• SS VIP
  • SS Hero
  • *
  • Reputation Power: 20
  • zenzenzen เทพzenzenzen เทพzenzenzen เทพzenzenzen เทพzenzenzen เทพzenzenzen เทพzenzenzen เทพzenzenzen เทพzenzenzen เทพzenzenzen เทพ
  • Immortal Zentai
3 zen เองครับ ^^ ฮาๆ ขำๆ

• ไม่หล่อ ไม่เท่ แต่เร้าใจ อิอิ
  • SS VIP
  • *
  • sKiNMAN เทพมากsKiNMAN เทพมากsKiNMAN เทพมากsKiNMAN เทพมากsKiNMAN เทพมากsKiNMAN เทพมากsKiNMAN เทพมากsKiNMAN เทพมากsKiNMAN เทพมากsKiNMAN เทพมากsKiNMAN เทพมาก
  • อยู่คนเดียวระวังความคิด อยู่กับมิตรระวังคำพูด
มีแต่พวกเล็ก ๆ

แกขายไม่ออกแน่นายต้น 555+

ของผมก็มีชุดนึงครับ แบบนี้  ใส่แล้ว อิอิอิ รัดแน่เข้ากะชุดยางเลย อิอิ ใส่ถ่ายโชว์ไม่ได้

ชุดนี้ผมสั่งเผื่อนายต้นเอง
ไม่ไกลสุดเอื้อม หากจะไข่วคว้า...ไม่ได้มาครอบครองขอลองสวมใส่ก็ยังดี

• SS VIP
  • SS Expert
  • *
    • My Face
[size=1.35em]มีแต่พวกเล็ก ๆ[/size][/color]
[size=1.35em]
แกขายไม่ออกแน่นายต้น 555+[/size]

ของผมก็มีชุดนึงครับ แบบนี้  ใส่แล้ว อิอิอิ รัดแน่เข้ากะชุดยางเลย อิอิ ใส่ถ่ายโชว์ไม่ได้[/size]

ชุดนี้ผมสั่งเผื่อนายต้นเอง[/size]

แหมพี่ ประกาศ แลยนะ ว่าของตัวเองใหญ่ ใส่ได้ อิอิ

• SS VIP
  • *
เจ้าต้น  แกขายได้แล้วทำไมถึงไม่ประกาศบอก  :-[

Offline Kit Kora

• SS Moderator
  • SS Hero
  • *
  • Reputation Power: 21
  • Kit Kora เทพKit Kora เทพKit Kora เทพKit Kora เทพKit Kora เทพKit Kora เทพKit Kora เทพKit Kora เทพKit Kora เทพKit Kora เทพ
  • WE LOVE SPANDEX !!!
อันแบบนี้ถ้าใครจะขายต่อ บอกหน่อยนะครับ อยากได้มาใส่ถ่ายกับชุดอะครับ