Share this topic on FacebookShare this topic on GoogleShare this topic on LiveShare this topic on MySpaceShare this topic on TwitterShare this topic on Google buzz

Author Topic: อยากถามพวกเพื่อนๆพี่ครับๆ  (Read 1160 times)

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline GUBEEZA007

• SS VIP
  • SS Pro
  • *
  • Reputation Power: 16
  • GUBEEZA007 สุดยอดGUBEEZA007 สุดยอดGUBEEZA007 สุดยอดGUBEEZA007 สุดยอดGUBEEZA007 สุดยอดGUBEEZA007 สุดยอดGUBEEZA007 สุดยอดGUBEEZA007 สุดยอด
  • BEE LOVE SPANDEX !!!
อยากถามพวกเพื่อนๆพี่ๆครับ ว่าคุณพ่อกับคุฌแม่ทุกคนรู้ไหมว่าคุกคนชอบใส่ชุดเซนไทกัน แล้วพวกท่าว่าไงบ้างครับเพื่อนๆพี่ๆ

Offline Kit Kora

• SS Moderator
  • SS Hero
  • *
  • Reputation Power: 21
  • Kit Kora เทพKit Kora เทพKit Kora เทพKit Kora เทพKit Kora เทพKit Kora เทพKit Kora เทพKit Kora เทพKit Kora เทพKit Kora เทพ
  • WE LOVE SPANDEX !!!
Re: อยากถามพวกเพื่อนๆพี่ครับๆ
« Reply #1 on: September 19, 2010, 02:31:15 pm »
แม่ผมรู้นะ ก็เปิดอกคุยกับท่านไปแล้วว่า เราเลิกไม่ได้หรอก เพราะว่ามันเป็นตัวเราอีกคนนึง ทิ้งมันก็เหมือนเราไม่ยอมรับตัวเอง ยิ่งพยามลืม ยิ่งเหมือนตัวเองเป็นโรคจิต ก็เลยอยู่กับมันแล้วดูแลตัวเอง ไม่ให้นอกลู่นอกทาง ดีกว่าไปขโมย กกน. ชุดชั้นใน ถุงน่อง ชาวบ้านเค้าล่ะ ผมบอกไปว่า ชุดก็เป็นแค่สิ่งของ เหมือนกับของเล่นของผมถ้าจะให้ทิ้งของรัก ก็ทำใจไม่ได้หรอก พ่อกับแม่เราก็รักและให้ความสำคัญ แต่เราก็อยากให้พ่อกับแม่เข้าใจเราด้วย เรื่องนี้เราจะข้อไว้เรื่องนึง แต่เราสัญญาว่าเรื่องอื่นเราจะไม่ทำให้พอแม่เสียใจจะเป็นคนดี และเป็นลูกที่ดี  ;)

Offline timruchx

• SS Moderator
  • SS Hero
  • *
  • Reputation Power: 32
  • timruchx เทพมาเกิดtimruchx เทพมาเกิดtimruchx เทพมาเกิดtimruchx เทพมาเกิดtimruchx เทพมาเกิดtimruchx เทพมาเกิดtimruchx เทพมาเกิดtimruchx เทพมาเกิดtimruchx เทพมาเกิดtimruchx เทพมาเกิดtimruchx เทพมาเกิดtimruchx เทพมาเกิดtimruchx เทพมาเกิดtimruchx เทพมาเกิดtimruchx เทพมาเกิดtimruchx เทพมาเกิด
    • More About Me - Click Here
« Reply #2 on: September 19, 2010, 03:31:21 pm »
คิดว่าคงไม่รู้ครับ และไม่รู้ต่อไปจะดีกว่าครับ
Don't worry what you are, be happy what you be ;-)

Offline GUBEEZA007

• SS VIP
  • SS Pro
  • *
  • Reputation Power: 16
  • GUBEEZA007 สุดยอดGUBEEZA007 สุดยอดGUBEEZA007 สุดยอดGUBEEZA007 สุดยอดGUBEEZA007 สุดยอดGUBEEZA007 สุดยอดGUBEEZA007 สุดยอดGUBEEZA007 สุดยอด
  • BEE LOVE SPANDEX !!!
« Reply #3 on: September 19, 2010, 08:07:51 pm »
ส่วนผมแม่ผมก็รู้เพราะแม่ผมเค้าแอบดูผมใส่ชุดนี้ตั้งแต่ ป.3 แล้ว(ตอนนั้นแอบเอากางเกงแอโรบิกแม่มา2ตัวแล้วเอามาทำอเป็นชุดอะครับ) จนถึงตอนนี้ก็ยังใส่อยู่ครับ แต่แม่ผมบอกใส่นะใส่ได้แต่อย่าไปคนไม่ดีนะแม่ผมบอกไว้อย่างนั้น

Offline DraGoNism

• SS VIP
  • SS Super Expert
  • *
  • Reputation Power: 14
  • DraGoNism ยอดเยี่ยมกระเทียมดองDraGoNism ยอดเยี่ยมกระเทียมดองDraGoNism ยอดเยี่ยมกระเทียมดองDraGoNism ยอดเยี่ยมกระเทียมดองDraGoNism ยอดเยี่ยมกระเทียมดองDraGoNism ยอดเยี่ยมกระเทียมดองDraGoNism ยอดเยี่ยมกระเทียมดอง
  • WE LOVE NINJA AND SUPERHERO!!!
ของผมมีบ้างนะครับ คือ ชุดฮีโร่ แม่ผมรู้แล้วว่าผมชอบ ชุดเวนอมนะครับ เลยไม่กล้าใส่ให้แม่ดูเลยนะครับ
อิอิ

Offline Shiromaru

• A horny white ninja... ola le
  • SS VIP
  • SS Pro
  • *
  • Reputation Power: 8
  • Shiromaru แหล่มShiromaru แหล่มShiromaru แหล่มShiromaru แหล่ม
  • I LOVE SPANDEX in bondage & yes I love ninja too.
    • Shiromaru's blog in wordpress - Blog ของชิโรมารุ จ้า
คิดว่ารู้และทราบเหตุผลได้โดยไม่ต้องอธิบายแล้วครับ
หลังจากทำสงครามแห่งความสงสัยกันมาหลายสิบปี
ทั้งจับได้ ทั้งนำไปทิ้ง ทั้งพยายามพาเข้าหาจิตแพทย์ ทั้งคาดคั้นเหตุผล

แต่มาตอนนี้ ก็สงบสุขดีแล้วครับ
เวลาขนของไปเล่นนอกบ้าน ท่านก็จะรู้ แต่ไม่พูดอะไร ถ้าเล่นอยู่ในบ้าน ก็ปิดห้องไว้เสียหน่อย... ท่านก็ไม่ยุ่งแล้ว

เหลืออย่างเดียวก็คือ ไม่เล่นให้ท่านเห็นต่อหน้าต่อตา เท่านั้นเอง :)
Where is you spandex?, You ask... It's underneath my clothes, I said.

Shiromaru's myspace - @ Myspace
Shiromaru's Blog - @ Wordpress
Shiromaru's FB - @ Facebook

Offline Mistressvag

• SS VIP
  • SS Super Expert
  • *
  • Reputation Power: 23
  • Mistressvag เทพมากMistressvag เทพมากMistressvag เทพมากMistressvag เทพมากMistressvag เทพมากMistressvag เทพมากMistressvag เทพมากMistressvag เทพมากMistressvag เทพมากMistressvag เทพมากMistressvag เทพมาก
  • WE LOVE SPANDEX !!!
    • Punchlady Domina-sa (in facebook)
คุณแม่ ไม่รู้ค่ะ

เห็นเสื้อผ้าแปลกๆ ก็ไม่ได้ถามอะไร ไม่ได้ว่าอะไร

มีชุดแล้ว มีอุปกรณ์กันหรือยัง ... แวะชมได้ที่

http://www.facebook.com/BdsmWork