Share this topic on FacebookShare this topic on GoogleShare this topic on LiveShare this topic on MySpaceShare this topic on TwitterShare this topic on Google buzz

Author Topic: ใส่ชุดยิ่งนาน ยิ่งเหงื่อออกมาก.รู้สึกยังไงกันบ้างครับ  (Read 1668 times)

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline ben

• SS Junior
  • *
  • Reputation Power: 4
  • ben แจ่มben แจ่ม
  • WE LOVE SPANDEX !!!
 :-[ ...ของผมเเบบว่าชอบใส่ตอนอากาศร้อนครับ..ไม่เปิดอะไรทั้งสิ้นชอบอากาศเเบอบอ้าว(ไม่รู้นะเเต่จะลดน้ำหนักซักหน่อย)
ถ้ามันยิ่งร้อนก็มีใจอยากใส่นานๆๆ  เเต่เวาลามันใส่นานๆๆในห้องร้อนอบซาวน่าอย่างงี้...มันก็ตื่นเต้นดี.เเต่พอนานมากๆก็ไม่ไหวเเล้ว.ทั้งเหนื่อย-ร้อน-เหงื่อ ออก 555 เเต่เมื่อทุกอย่างจบลงก็รู้สึกสบายทั้งจิตใจเเละร่างกาย( คงไม่ต้องอธิบายหรอกนะ..ว่าส่วนไหนของร่างกายสบายที่สุด) ก็อยากมาเเชร์ ประสบการณ์คับ  ว่าเเต่ละคนเปนไงกันบ้าง

Offline timruchx

• SS Moderator
  • SS Hero
  • *
  • Reputation Power: 32
  • timruchx เทพมาเกิดtimruchx เทพมาเกิดtimruchx เทพมาเกิดtimruchx เทพมาเกิดtimruchx เทพมาเกิดtimruchx เทพมาเกิดtimruchx เทพมาเกิดtimruchx เทพมาเกิดtimruchx เทพมาเกิดtimruchx เทพมาเกิดtimruchx เทพมาเกิดtimruchx เทพมาเกิดtimruchx เทพมาเกิดtimruchx เทพมาเกิดtimruchx เทพมาเกิดtimruchx เทพมาเกิด
    • More About Me - Click Here
รู้สึกเปียกครับ 555

ถ้าเป็นชุดยางหรือพลาติก ผมจะชอบ เพราะมันลื่นดี
แต่ถ้าเป็นชุดอย่างอื่น เช่นชุดผ้า ชุดหนัง จะไม่ชอบ
เพราะทำความสะอาดยากกว่า
Don't worry what you are, be happy what you be ;-)

Offline sKiNMAN

• ไม่หล่อ ไม่เท่ แต่เร้าใจ อิอิ
  • SS VIP
  • SS Super Expert
  • *
  • Reputation Power: 23
  • sKiNMAN เทพมากsKiNMAN เทพมากsKiNMAN เทพมากsKiNMAN เทพมากsKiNMAN เทพมากsKiNMAN เทพมากsKiNMAN เทพมากsKiNMAN เทพมากsKiNMAN เทพมากsKiNMAN เทพมากsKiNMAN เทพมาก
  • อยู่คนเดียวระวังความคิด อยู่กับมิตรระวังคำพูด
...ฝันเปียก  หรือ ติ่งลิง

...หากจะเปียกในชุด ก็ชุดยางหละครับ  ไม่ต้องบอกว่าเหงื่อออกมากแค่ไหนครับ  ถอดชุดน้ำขังในชุดเป็นขัน

...ช่วงอยู่ในชุดยางกำลังเหงื่อออกชุดมันลื่นจะเสียดสีผิวหนังเราลื่น ๆ ก็ได้อารมณ์ไปอีกแบบ
แต่หากเป็นชุดผ้ามันก็จะยิ่งแนบติดตัวเรา แถมทำให้ขยับตัวยาก  แต่อย่างที่ลิงบอกมันทำความสะอาดยาก  ซักบ่อยผ้าก็เสีย

ไม่ไกลสุดเอื้อม หากจะไข่วคว้า...ไม่ได้มาครอบครองขอลองสวมใส่ก็ยังดี

Offline DraGoNism

• SS VIP
  • *
  • Reputation Power: 14
  • DraGoNism ยอดเยี่ยมกระเทียมดองDraGoNism ยอดเยี่ยมกระเทียมดองDraGoNism ยอดเยี่ยมกระเทียมดองDraGoNism ยอดเยี่ยมกระเทียมดองDraGoNism ยอดเยี่ยมกระเทียมดองDraGoNism ยอดเยี่ยมกระเทียมดองDraGoNism ยอดเยี่ยมกระเทียมดอง
  • WE LOVE NINJA AND SUPERHERO!!!
โห ผมไม่เคยใส่นานๆเลยนะสิ เหอๆ

เพราะไม่มีเงินซื้อชุดยางแบบเต็มตัวน่ะสิ 555+

อยากได้เหมือนพี่เล็ก แบบว่าติดทั้งเท้า ถุงมือ หน้ากาก

ThaibanK RangeR

• Guest
ส่วนผมเหงื่อออกไม่ชอบคับ เหม็นตัวเอง แล้วก็ทำให้ต้องไปซักชุดด้วยคับ

Offline Kit Kora

• SS Moderator
  • SS Hero
  • *
  • Reputation Power: 21
  • Kit Kora เทพKit Kora เทพKit Kora เทพKit Kora เทพKit Kora เทพKit Kora เทพKit Kora เทพKit Kora เทพKit Kora เทพKit Kora เทพ
ชุดยางอะ เจ๋งสุดแล้ว ครับ เหงื่อออกก็ดี เหมือนว่ายน่ะในชุดตัวเอง อบผิวขัดผิวในตัว ตอนนี้ กะลังวางโครงการ สั่งทำชุดยางไซร์ สาวๆเพิ่มแล้วล่ะ อิอิ ก็มันเ๗๋งซะจน อยากให้ น้องสาวใส่นี่นา 55+

Offline Shiromaru

• A horny white ninja... ola le
  • SS VIP
  • SS Pro
  • *
  • Reputation Power: 8
  • Shiromaru แหล่มShiromaru แหล่มShiromaru แหล่มShiromaru แหล่ม
  • I LOVE SPANDEX in bondage & yes I love ninja too.
    • Shiromaru's blog in wordpress - Blog ของชิโรมารุ จ้า
ผมไม่มีชุดยาง  :(
แต่ผมใช้ ชุด pvc สำหรับออกกำลัง แก้ขัดบ้าง
เวลาอยากเล่นอะไรทำนอง Hazmat  :D

เวลาที่สัมผัสได้ว่าเหงื่อมันออกท่วม ๆ ถึงขั้นขังอยู่ในชุด หรือ
แล้วจะมีความรู้สึกสะใจเล็ก ๆ ยิ่งเวลาที่เหงื่อมันไหลซึมออกมานอกชุด
และชุดมันก็จะหนึบมากเลยครับ ขยับแต่ละทีนี่ รู้สึกดีชะมัด
แต่โปรดระวัง อาการขาดน้ำด้วยนะครับ ถ้าจะเล่นๆนานๆ
ควรเติมกลับเข้าไปในร่างกายด้วย  ;)

ส่วนท่านที่ชอบแช่เหงื่อในชุดรัดนาน ๆ
โปรดระวังผิวย่นเป็นหนังไก่ด้วยจ้า  :-*
Where is you spandex?, You ask... It's underneath my clothes, I said.

Shiromaru's myspace - @ Myspace
Shiromaru's Blog - @ Wordpress
Shiromaru's FB - @ Facebook

Offline Mistressvag

• SS VIP
  • *
  • Reputation Power: 23
  • Mistressvag เทพมากMistressvag เทพมากMistressvag เทพมากMistressvag เทพมากMistressvag เทพมากMistressvag เทพมากMistressvag เทพมากMistressvag เทพมากMistressvag เทพมากMistressvag เทพมากMistressvag เทพมาก
    • Punchlady Domina-sa (in facebook)
ผ้ายืดรัดรูป ก็เปียกได้ค่ะ
ยิ่งมีน้ำ ยิ่งแนบเนื้อ
มีชุดแล้ว มีอุปกรณ์กันหรือยัง ... แวะชมได้ที่

http://www.facebook.com/BdsmWork