Share this topic on FacebookShare this topic on GoogleShare this topic on LiveShare this topic on MySpaceShare this topic on TwitterShare this topic on Google buzz

Author Topic: Vag ~ show4  (Read 2320 times)

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline Mistressvag

• SS VIP
  • SS Super Expert
  • *
  • Reputation Power: 23
  • Mistressvag เทพมากMistressvag เทพมากMistressvag เทพมากMistressvag เทพมากMistressvag เทพมากMistressvag เทพมากMistressvag เทพมากMistressvag เทพมากMistressvag เทพมากMistressvag เทพมากMistressvag เทพมาก
  • WE LOVE SPANDEX !!!
    • Punchlady Domina-sa (in facebook)
Re: Vag ~ show4
« Reply #10 on: March 31, 2011, 01:38:01 am »
ชม

สำหรับรูปท้าย...... จะมีโอกาสได้หุ่นแบบนี้หรือเปล่าหนอ
มีชุดแล้ว มีอุปกรณ์กันหรือยัง ... แวะชมได้ที่

http://www.facebook.com/BdsmWork

Offline Kit Kora

• SS Moderator
  • SS Hero
  • *
  • Reputation Power: 21
  • Kit Kora เทพKit Kora เทพKit Kora เทพKit Kora เทพKit Kora เทพKit Kora เทพKit Kora เทพKit Kora เทพKit Kora เทพKit Kora เทพ
« Reply #11 on: March 31, 2011, 01:13:27 pm »
ถ้าพี่ใส่ชึดนี่ อกกำลังกายตอนเช้าบ่อยๆ หุ่นดีๆ จะตามมาเองครับ ยิ่ง ถ้างด เมื่อเย็น หรือ ก่อนนอน 4 ชม. ได้ล่ะก็จะเห็นผลเร็วมากๆครับ เมื้อเช้าต้องกินนะครับ สำคัญมาก ถ้าอยากจะผม พอกลางวัน ลดลงมาหน่อย เมื้อเย้น กินนิดเดียวถึงไม่กิน เลย เห็นผลชัดแน่นอนครับ ใน 1 เดือน แต่ถ้าทำตามที่ผมแน่นำ 1 อาทิตย์ ก็เห็นผลแล้วครับ แล้วก็จะมีกำลังใจทำอีกเป็นเดียว ;) นี่บอกเคล็ดลับหุ่นสวยของผมให้เลยนะครับเนี่ย อิอิ

Offline zentaimania

• SS VIP
  • SS Expert
  • *
  • Reputation Power: 13
  • zentaimania ยอดเยี่ยมzentaimania ยอดเยี่ยมzentaimania ยอดเยี่ยมzentaimania ยอดเยี่ยมzentaimania ยอดเยี่ยมzentaimania ยอดเยี่ยม
  • Red Zentai !!!
« Reply #12 on: March 31, 2011, 05:21:40 pm »
เข้ามากรอกใบสมัครทิ้งไว้ให้คุณแว๊กจะได้มั้ยครับเนี่ย  ::)

• SS VIP
  • *
  • Mistressvag เทพมากMistressvag เทพมากMistressvag เทพมากMistressvag เทพมากMistressvag เทพมากMistressvag เทพมากMistressvag เทพมากMistressvag เทพมากMistressvag เทพมากMistressvag เทพมากMistressvag เทพมาก
    • Punchlady Domina-sa (in facebook)
« Reply #13 on: March 31, 2011, 08:25:13 pm »
@Gravity ขอบคุณค่ะ กับวิธีสร้างความงาม ก็พยายามอยู่ค่ะ
มื้อเช้า ผลไม้ / มื้อกลางวัน ปกติ / มื้อเย็น ลดแป้งหรืองดค่ะ

@zentaimania  กรอกได้ค่ะ แต่ว่าจะสมัครอะไรดีคะ ชี้ชัดหน่อยค่ะ

8)  ..... อิอิ ..... พิเศษ สำหรับเพื่อนๆๆ ss   พร้อมเมื่อไหร่ ก็แจ้งวัน-เวลานะคะ

แต่ถ้าเป็น ท่านๆ อื่นๆ นอกบอรด เนี่ย ต้องเข้าคิวค่ะ .....  :o :o 
มีชุดแล้ว มีอุปกรณ์กันหรือยัง ... แวะชมได้ที่

http://www.facebook.com/BdsmWork

Offline zentaimania

• SS VIP
  • SS Expert
  • *
  • Reputation Power: 13
  • zentaimania ยอดเยี่ยมzentaimania ยอดเยี่ยมzentaimania ยอดเยี่ยมzentaimania ยอดเยี่ยมzentaimania ยอดเยี่ยมzentaimania ยอดเยี่ยม
  • Red Zentai !!!
« Reply #14 on: March 31, 2011, 08:59:29 pm »
@Mistressvag สมัครเป็น ทช ไงครับ  ;D

Offline Kit Kora

• SS Hero
  • *
  • Reputation Power: 21
  • Kit Kora เทพKit Kora เทพKit Kora เทพKit Kora เทพKit Kora เทพKit Kora เทพKit Kora เทพKit Kora เทพKit Kora เทพKit Kora เทพ
« Reply #15 on: April 01, 2011, 06:55:31 pm »
@Gravity ขอบคุณค่ะ กับวิธีสร้างความงาม ก็พยายามอยู่ค่ะ
มื้อเช้า ผลไม้ / มื้อกลางวัน ปกติ / มื้อเย็น ลดแป้งหรืองดค่ะ

@zentaimania  กรอกได้ค่ะ แต่ว่าจะสมัครอะไรดีคะ ชี้ชัดหน่อยค่ะ

8)  ..... อิอิ ..... พิเศษ สำหรับเพื่อนๆๆ ss   พร้อมเมื่อไหร่ ก็แจ้งวัน-เวลานะคะ

แต่ถ้าเป็น ท่านๆ อื่นๆ นอกบอรด เนี่ย ต้องเข้าคิวค่ะ .....  :o :o 

อืม ผมว่ามื้อเช้า ผลไม้ไม่เหมาะเท่าไรระนะครับ เพราะว่ามื้อเช้าร่างกายเราต้องการพลังงานการกินผลไม้ ทำให้ได้แห้งพลังงานไม่พอกับการใช้ชีวิตประจำวัน ผลไม้ ให้ กากไย วิตมิน เกลือแร่ นะครับ ไม่ใช่ แคลลอรี่ มีโอกาสทำให้เรากลายเป็นพวกกินจุบจิบ ได้ (เพราะว่า ร่างกาย ต้องการ แป้ง-ไขมัน และ โปรตีน)ควร ทานพวกข้าว หรือ แป้ง มากกว่าครับ จะได้ เผาผลาญ พร้อมกับไขมันเก่า ยิ่งออกกำลังการซัก 30 นาที ก่อนทานอาหารเช้าจะดีมากครับ มื้อกลางวันทานได้ปกติ แต่ควรควบคุ้มปริมาณ ให้เหมาะพอดีอิ่ม หรือแค่ไม่หิว มื้อเย็น กินแค่ไม่หิว ถึง ไม่กินเลย  จะดีมากเลยนะครับ ลองดูมันจะรู้สึกสบายตัวกว่าครับ ไม่ทรมานกระเพาะ ด้วย

Offline zentaihero

• SS VIP
  • SS Expert
  • *
  • Reputation Power: 11
  • zentaihero แหล้มแหล่มzentaihero แหล้มแหล่มzentaihero แหล้มแหล่มzentaihero แหล้มแหล่มzentaihero แหล้มแหล่ม
  • Rubber Secret
« Reply #16 on: April 01, 2011, 11:34:50 pm »
ถ้าเฟิร์มๆคงจะใส่มันส์ดว่านี้ เป็นกำลังใจให้ช่วยลดได้ไวๆนะครับ

;D

Offline zyxer

• *
  • Reputation Power: 24
  • zyxer เทพจริงๆzyxer เทพจริงๆzyxer เทพจริงๆzyxer เทพจริงๆzyxer เทพจริงๆzyxer เทพจริงๆzyxer เทพจริงๆzyxer เทพจริงๆzyxer เทพจริงๆzyxer เทพจริงๆzyxer เทพจริงๆzyxer เทพจริงๆ
  • Total enclosure is my lifestyle
« Reply #17 on: April 02, 2011, 01:59:26 am »
กระทู้คุณแว๊กกำลังจะกลายเป็นกระทู้เพื่อสุขภาพและ อิ อิ ;)

• SS VIP
  • *
« Reply #18 on: April 04, 2011, 01:16:05 am »
อืม ผมว่ามื้อเช้า ผลไม้ไม่เหมาะเท่าไรระนะครับ เพราะว่ามื้อเช้าร่างกายเราต้องการพลังงานการกินผลไม้ ทำให้ได้แห้งพลังงานไม่พอกับการใช้ชีวิตประจำวัน ผลไม้ ให้ กากไย วิตมิน เกลือแร่ นะครับ ไม่ใช่ แคลลอรี่ มีโอกาสทำให้เรากลายเป็นพวกกินจุบจิบ ได้ (เพราะว่า ร่างกาย ต้องการ แป้ง-ไขมัน และ โปรตีน)ควร ทานพวกข้าว หรือ แป้ง มากกว่าครับ จะได้ เผาผลาญ พร้อมกับไขมันเก่า ยิ่งออกกำลังการซัก 30 นาที ก่อนทานอาหารเช้าจะดีมากครับ มื้อกลางวันทานได้ปกติ แต่ควรควบคุ้มปริมาณ ให้เหมาะพอดีอิ่ม หรือแค่ไม่หิว มื้อเย็น กินแค่ไม่หิว ถึง ไม่กินเลย  จะดีมากเลยนะครับ ลองดูมันจะรู้สึกสบายตัวกว่าครับ ไม่ทรมานกระเพาะ ด้วย

มื้อเช้าส่วนใหญ่ ก็ขึ้นอยู่กับเวลามาทำงานค่ะ ถ้ามาเร็ว ก็จะอาหารหลัก แต่ถ้ามาสาย ก็จะได้ผลไม้เป็นหลักค่ะ
ออกกำลังกาย ปกติ จะใช้วิธีการเดินเร็วค่ะ (ยามเช้า กับยามเย็น) ส่วนกลางวัน ก็เดินหลายกิโลอยู่ค่ะ นานๆ จะได้นั่งซะที ... อิอิ
จะพยายามค่ะ (เพราะเสียดายเสื้อผ้าอีกหลายชุด)

• SS VIP
  • *
« Reply #19 on: April 04, 2011, 01:19:48 am »
@zentaimania ยินดีต้อนรับนะคะ ทช คนใหม่ อีกคน .... หาวัน-เวลาว่างได้เมื่อไหร่บอกนะคะ....
@Gravity and @zentaihero ขอบคุณค่ะ
@zyxer ยินดีค่ะ ถ้าจะเป็นกระทู้สุขภาพ .... ท่านชายที่มีรูปร่างใหญ่ๆๆๆ แล้วกังวลไม่กล้าใส่ชุด มามา มาร่วมกันหุ่นดี .... เวลาถ่ายภาพ จะได้น่ามอง