Share this topic on FacebookShare this topic on GoogleShare this topic on LiveShare this topic on MySpaceShare this topic on TwitterShare this topic on Google buzz

Author Topic: Vag ~ show4  (Read 2332 times)

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline Kit Kora

• SS Moderator
  • SS Hero
  • *
  • Reputation Power: 21
  • Kit Kora เทพKit Kora เทพKit Kora เทพKit Kora เทพKit Kora เทพKit Kora เทพKit Kora เทพKit Kora เทพKit Kora เทพKit Kora เทพ
  • WE LOVE SPANDEX !!!
Re: Vag ~ show4
« Reply #20 on: April 04, 2011, 10:56:55 am »
อืม ผมว่ามื้อเช้า ผลไม้ไม่เหมาะเท่าไรระนะครับ เพราะว่ามื้อเช้าร่างกายเราต้องการพลังงานการกินผลไม้ ทำให้ได้แห้งพลังงานไม่พอกับการใช้ชีวิตประจำวัน ผลไม้ ให้ กากไย วิตมิน เกลือแร่ นะครับ ไม่ใช่ แคลลอรี่ มีโอกาสทำให้เรากลายเป็นพวกกินจุบจิบ ได้ (เพราะว่า ร่างกาย ต้องการ แป้ง-ไขมัน และ โปรตีน)ควร ทานพวกข้าว หรือ แป้ง มากกว่าครับ จะได้ เผาผลาญ พร้อมกับไขมันเก่า ยิ่งออกกำลังการซัก 30 นาที ก่อนทานอาหารเช้าจะดีมากครับ มื้อกลางวันทานได้ปกติ แต่ควรควบคุ้มปริมาณ ให้เหมาะพอดีอิ่ม หรือแค่ไม่หิว มื้อเย็น กินแค่ไม่หิว ถึง ไม่กินเลย  จะดีมากเลยนะครับ ลองดูมันจะรู้สึกสบายตัวกว่าครับ ไม่ทรมานกระเพาะ ด้วย

มื้อเช้าส่วนใหญ่ ก็ขึ้นอยู่กับเวลามาทำงานค่ะ ถ้ามาเร็ว ก็จะอาหารหลัก แต่ถ้ามาสาย ก็จะได้ผลไม้เป็นหลักค่ะ
ออกกำลังกาย ปกติ จะใช้วิธีการเดินเร็วค่ะ (ยามเช้า กับยามเย็น) ส่วนกลางวัน ก็เดินหลายกิโลอยู่ค่ะ นานๆ จะได้นั่งซะที ... อิอิ
จะพยายามค่ะ (เพราะเสียดายเสื้อผ้าอีกหลายชุด)
อุ๊บพูดแบบรี้แสดงว่า กะลังคิดถึง วันวานที่ยัง ผอมอยู่เหรอครับพี่ อิอิ

Offline Mistressvag

• SS VIP
  • SS Super Expert
  • *
  • Reputation Power: 23
  • Mistressvag เทพมากMistressvag เทพมากMistressvag เทพมากMistressvag เทพมากMistressvag เทพมากMistressvag เทพมากMistressvag เทพมากMistressvag เทพมากMistressvag เทพมากMistressvag เทพมากMistressvag เทพมาก
  • WE LOVE SPANDEX !!!
    • Punchlady Domina-sa (in facebook)
Re: Vag ~ show4
« Reply #21 on: April 05, 2011, 09:01:07 pm »
ที่บอกว่าเสียดายเสื้อผ้า เพราะซื้อมายังไม่ทันเก่า ก็ใส่มะได้ซะละ (เลยต้องพยายามลดค่ะ เสียดายตังค์)..... ส่วนวันวานที่ผอมอยู่ หูวววว ขอไปเดินผ่านประตูโดเรม่อนซะจะง่ายกว่าเยอะ อิอิ :)
มีชุดแล้ว มีอุปกรณ์กันหรือยัง ... แวะชมได้ที่

http://www.facebook.com/BdsmWork