Share this topic on FacebookShare this topic on GoogleShare this topic on LiveShare this topic on MySpaceShare this topic on TwitterShare this topic on Google buzz

Author Topic: แถลงไข  (Read 2539 times)

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline fur_ground

• SS Moderator
  • SS Hero
  • *
  • Reputation Power: 48
  • fur_ground อมตะfur_ground อมตะfur_ground อมตะfur_ground อมตะfur_ground อมตะfur_ground อมตะfur_ground อมตะfur_ground อมตะfur_ground อมตะfur_ground อมตะfur_ground อมตะfur_ground อมตะfur_ground อมตะfur_ground อมตะfur_ground อมตะfur_ground อมตะfur_ground อมตะfur_ground อมตะfur_ground อมตะfur_ground อมตะ
  • >> เซ็นไท Zentai ゼンタイ <<
Re: แถลงไข
« Reply #10 on: June 05, 2011, 01:56:13 am »
กลัวมากจะต้องเจอแบบนี้ เมื่อก่อนผมจะพยายามโพสให้มากที่สุด พยายามหารูป หาคลิปเพื่อที่จะให้เว็บมีคนเข้ามามากๆ
ผมเคยบอกใครหลายคนว่า ที่โพสมากมายก็เพื่อให้เว็บนี้มีสีสัน และไม่อยากให้เว็บนี้เป็นเหมือนหลายๆเว็บที่ปิดตัวลง
ผมไม่อยากให้เกิดกับเว็บนี้เลย หากมีอะไรที่ผมพอจะช่วยได้ก็บอกมานะครับ ผมไม่อยากให้ยุติเว็บนี้เลยจริงๆ

Offline noppron501

• SS VIP
  • SS Pro
  • *
  • Reputation Power: 7
  • noppron501 แจ่มแจ้งnoppron501 แจ่มแจ้งnoppron501 แจ่มแจ้ง
  • WE LOVE SPANDEX !!!
« Reply #11 on: June 05, 2011, 04:00:42 am »
คุณ เอส ครับไหน ๆ ก็คิดว่ามันเป็นเว็บเฉพาะกลุ่มแล้ว ถึงคนที่พูดคุยจะเป็นกลุ่มน้อย แต่ยังไงเราก็ได้คุย แลกเปลี่ยนความคิด มีเพื่อน มีพี่ มีน้อง ถึงมันจะไม่เยอะ แต่มันก็เป็นที่เดียวที่มีคนที่เข้าใจเรานะครับ อย่าปิดเว็ปเลยนะครับ สู้ต่อไป อย่างน้อยก็เพื่อ คนที่ยังเข้ากันมาอยู่ เป็นประจำ ถึงจะเป็นห้องเล็ก ๆ ที่มีอยู่ แต่ก็ดีกว่าไม่มีเลยนะครับ สู้ สู้ ครับ ทำต่อไปครับ (ถึงจะไม่มีใครแต่เราก็มีเราครับ) ;)

Offline darkzen

• SS Senior
  • *
  • Reputation Power: 3
  • darkzen จ๊าบ
« Reply #12 on: June 05, 2011, 05:40:41 pm »
อืมม อย่างไรเสียก็ต้องแล้วแต่เอสละเนอะ...
แต่ส่วนตัวก็คงเสียดายมากๆละครับ  :(
มีอะไรให้ช่วยก็ลองคุยกันนะครับ

Offline timruchx

• SS Hero
  • *
  • Reputation Power: 32
  • timruchx เทพมาเกิดtimruchx เทพมาเกิดtimruchx เทพมาเกิดtimruchx เทพมาเกิดtimruchx เทพมาเกิดtimruchx เทพมาเกิดtimruchx เทพมาเกิดtimruchx เทพมาเกิดtimruchx เทพมาเกิดtimruchx เทพมาเกิดtimruchx เทพมาเกิดtimruchx เทพมาเกิดtimruchx เทพมาเกิดtimruchx เทพมาเกิดtimruchx เทพมาเกิดtimruchx เทพมาเกิด
    • More About Me - Click Here
« Reply #13 on: June 06, 2011, 06:03:10 pm »
อ่านแล้วก็ใจหายเหมือนกัน ที่พวกเราไปไม่ถึงที่ฝันกันไว้
ไหนๆก็ไหนๆแล้ว
เห็นด้วยที่จะลดขนาดของเว็บลง ให้เป็นเว็บเฉพาะกลุ่มจริงๆ

Don't worry what you are, be happy what you be ;-)

Offline TarTar

• SS Junior
  • *
  • Reputation Power: 2
  • TarTar จ๊าบ
« Reply #14 on: June 07, 2011, 11:14:48 pm »
คับ ยังไงก็จะพยายามเข้ามาเรื่อยๆนะครับจนกว่าจะไม่มีเวบนี้ ถึงจะไม่ค่อยโพสแต่ก็แวะเวียนมาบ้างครับ

Offline zentaihero

• SS VIP
  • SS Expert
  • *
  • Reputation Power: 11
  • zentaihero แหล้มแหล่มzentaihero แหล้มแหล่มzentaihero แหล้มแหล่มzentaihero แหล้มแหล่มzentaihero แหล้มแหล่ม
  • Rubber Secret
« Reply #15 on: June 08, 2011, 10:12:55 pm »
ผมต้องแอบเล่นครับ ตอบบ้างไม่ตอบบ้าง อย่าว่ากันเน่อ

แต่ขอบคุณคุณเอสมากจริงๆ สำหรับที่ดีๆแห่งนี้ และสินค้าดีๆด้วย

;D

Offline Kit Kora

• SS Hero
  • *
  • Reputation Power: 21
  • Kit Kora เทพKit Kora เทพKit Kora เทพKit Kora เทพKit Kora เทพKit Kora เทพKit Kora เทพKit Kora เทพKit Kora เทพKit Kora เทพ
« Reply #16 on: June 09, 2011, 10:02:50 pm »
เราก็ยังอยู่กันครับ ยังไม่ได้ ไปไหน ถ้ารักกันจริงก็อย่างทิ้งกันเท่านั้นเองครับ
เว็บนี้ก็จะอยู่ไปได้ คิดว่าอาจจะมีการแบบว่า รุ่นต่อรุ่นบ้างล่ะ ไม่แน่นะ
ถ้ารักกันจริง อิอิ

Offline T_BS

• SS VIP
  • SS Senior
  • *
  • Reputation Power: 3
  • T_BS จ๊าบ
  • WE LOVE RUBBER !!!
« Reply #17 on: June 12, 2011, 06:37:42 pm »
สู้ๆๆ ครับ พื่ เอส

Offline xxxlatex1

• SS VIP
  • SS Pro
  • *
  • Reputation Power: 11
  • xxxlatex1 แหล้มแหล่มxxxlatex1 แหล้มแหล่มxxxlatex1 แหล้มแหล่มxxxlatex1 แหล้มแหล่มxxxlatex1 แหล้มแหล่ม
« Reply #18 on: June 12, 2011, 07:56:22 pm »
ก่อนอื่น ต้องขอขอบคุณเอส ที่ได้เสียสละและอดทน ในการสร้างเวปนี้ขึ้นมา สำหรับให้ผู้ที่มีหัวใจรักชุดยางและผ้ายืด ได้มาพูดคุยและแลกเปลี่ยนความคิดและรูปภาพแก่กันและกัน ผมเป็นผู้หนึ่งที่ชื่นชอบเวปนี้ และให้ความนับถือในความเป็นตัวตนของเอส ผมอาจจะไม่ค่อยได้เข้ามาพูดคุยกับสมาชิกในเวปสักเท่าไร แต่ก็ไม่ได้หมายความว่าผมจะรักเวปนี้หรือให้ความสนใจกับกิจกรรมในเวปน้อยกว่าผู้อื่น อยากจะขอร้องให้เอสอดทนอีกสักนิด ความสำเร็จต่างๆจะต้องอาศัย ความเสียสละ ความอดทนเป็นอย่างยิ่ง และอยากจะขอให้เวปนี้เปิดกว้างสำหรับผู้ที่มีใจรักทุกๆคนครับ

ขอขอบคุณเอสและสมาชิกเวปนี้ทุกคนครับ ที่ช่วยทำให้เวปนี้มีชีวิตชีวา

Offline Mistressvag

• SS VIP
  • SS Super Expert
  • *
  • Reputation Power: 23
  • Mistressvag เทพมากMistressvag เทพมากMistressvag เทพมากMistressvag เทพมากMistressvag เทพมากMistressvag เทพมากMistressvag เทพมากMistressvag เทพมากMistressvag เทพมากMistressvag เทพมากMistressvag เทพมาก
    • Punchlady Domina-sa (in facebook)
« Reply #19 on: June 12, 2011, 10:09:48 pm »
เป็นเรื่องธรรมดา ที่คนทำเว็บมักจะท้อ .... พี่ก็เคยมีเว็บ และก็ต้องร้างลาไป

แต่อย่างไร ก็ต้องขอบคุณ เอส ที่มีที่ ให้ผู้คนได้รู้จักตัวตน

ช่วงนี้งาน พี่ก็รัดตัวเช่นกัน ไม่มีโอกาสแต่งชุดถ่ายรูปเลย ข้าวของที่ซื้อมาใหม่ๆ ก็จำเป็นต้องเก็บลงกล่องกันไป 

เป็นกำลังใจให้กับทุกก้าวเดิน ของทุกคน นะคะ ..... :)
มีชุดแล้ว มีอุปกรณ์กันหรือยัง ... แวะชมได้ที่

http://www.facebook.com/BdsmWork