Share this topic on FacebookShare this topic on GoogleShare this topic on LiveShare this topic on MySpaceShare this topic on TwitterShare this topic on Google buzz

Author Topic: แถลงไข  (Read 2534 times)

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline S

• S
  • SS Admin
  • SS Hero
  • *
  • Reputation Power: 71
  • S อมตะS อมตะS อมตะS อมตะS อมตะS อมตะS อมตะS อมตะS อมตะS อมตะS อมตะS อมตะS อมตะS อมตะS อมตะS อมตะS อมตะS อมตะS อมตะS อมตะ
  • ADMIN OF SFF : RFF : SS
    • SPANDEXSOCIETY : SOCIAL OF SPANDEX LOVER
แถลงไข
« on: June 03, 2011, 07:56:36 pm »
สวัสดีครับ

หลังจากเวปได้เปิดมาระยะหนึ่ง

ผมมองว่าเวปไม่มีผู้สนใจเท่าที่ควร

ผมพยายามจะลงรูปเสมอๆ แต่ผมดูความเคลื่อนไหวของเวป ไม่มีความเคลื่อนไหว

พักหลังผมจึงไม่ลงภาพในเวปอีก เพราะไม่รู้ว่าจะลงไปทำไม

เพราะลงไปแล้ว เหมือนกับตัวเองเป็นตัวอะไรในกรง

มีคนมาดูเฉยๆแล้วก็จากไป เลยไม่ค่อยมีแรงจูงใจในการทำเวปเท่าไร

อีกประการหนึ่ง ช่วงนี้ผมงานรัดตัวมาก พยายามทำเวปนี้ให้เป็นที่พูดคุย คลายเครียด แต่ต้องมานั่งคิดมาก ทั้งที่ไม่ได้ตั้งใจ

ผมเลยดำริว่าต่อไป คงจะไม่ให้ความสนใจกับเวปนี้มากนัก และอาจต้องยุติลง หรือ เปิดเป็นเวปพูดคุยเฉพาะกลุ่มเท่านั้น

สำหรับเวปชุดผ้ายืดและยาง คงจะให้ความสำคัญน้อยลงไปตามลำดับ จนกระทั่งหาคนมาสานต่อ หรือ อาจยุติการดำเนินการลง

ผมไม่ได้ท้อแท้ ไม่ต้องการกำลังใจใดๆ ไม่ได้เรียกร้องความสนใจ ไม่ได้เรียกร้องความเห็นใจ

ผมแค่มาแจ้งเพื่อทราบเท่านั้น

ขอบคุณครับ
เอส

ปล. ขอเพิ่มเติมว่า ผมขอขอบพระคุณสำหรับพี่ๆน้องๆที่พูดคุยสื่อสารแลกเปลี่ยนความเห็นในทุกๆเรื่องกันบ่อยๆ เช่น พี่ซิก พี่ติ่ง พี่กราวิตี้ พี่แวก พี่สกินแมน 3เซน ฯลฯ ขอบพระคุณครับ  ;D
« Last Edit: June 04, 2011, 12:54:45 am by S »

Offline zyxer

• SS Moderator
  • SS Super Expert
  • *
  • Reputation Power: 24
  • zyxer เทพจริงๆzyxer เทพจริงๆzyxer เทพจริงๆzyxer เทพจริงๆzyxer เทพจริงๆzyxer เทพจริงๆzyxer เทพจริงๆzyxer เทพจริงๆzyxer เทพจริงๆzyxer เทพจริงๆzyxer เทพจริงๆzyxer เทพจริงๆ
  • Total enclosure is my lifestyle
Re: แถลงไข
« Reply #1 on: June 03, 2011, 10:25:20 pm »
พี่เข้าใจครับ เอส เพราะเคยเจอเหตุการณ์แบบเดียวกันนี้ตั้งแต่ Zentai Thailand Group และ ร้าน Zyxzkin

ขอขอบคุณ และเป็นกำลังใจในการสร้างสรรค์สิ่งดีๆ

ยังไงซะเราก็ยังคงเดินอยู่บนเส้นทางนี้ต่อไป แม้จะไม่ไ้ด้โรยด้วยกลีบกุหลาบ

;) ;) ;)

Offline S

• S
  • SS Admin
  • SS Hero
  • *
  • Reputation Power: 71
  • S อมตะS อมตะS อมตะS อมตะS อมตะS อมตะS อมตะS อมตะS อมตะS อมตะS อมตะS อมตะS อมตะS อมตะS อมตะS อมตะS อมตะS อมตะS อมตะS อมตะ
  • ADMIN OF SFF : RFF : SS
    • SPANDEXSOCIETY : SOCIAL OF SPANDEX LOVER
« Reply #2 on: June 03, 2011, 10:29:33 pm »
ครับ ผมคงกำหนดให้เวปนี้ เปิดเฉพาะกลุ่มคนที่ชอบเท่านั้น จะมีการปรับอีกสักพักครับ

Offline zenzenzen

• SS VIP
  • SS Hero
  • *
  • Reputation Power: 20
  • zenzenzen เทพzenzenzen เทพzenzenzen เทพzenzenzen เทพzenzenzen เทพzenzenzen เทพzenzenzen เทพzenzenzen เทพzenzenzen เทพzenzenzen เทพ
  • Immortal Zentai
« Reply #3 on: June 03, 2011, 10:48:16 pm »
จะอยู่กับ Web นี้ต่อไปครับ ^^
เป็นกำลังใจและจะคอยสนับสนุนต่อไปครับ
อาจช่วยไม่ได้เยอะแต่ เต็มใจครับ

Offline taro_rubber

• SS Senior
  • *
  • Reputation Power: 3
  • taro_rubber จ๊าบ
  • WE LOVE SPANDEX !!!
« Reply #4 on: June 03, 2011, 11:10:46 pm »
และน้องกำลังจะ Take Over ต่อไป
ฮาโหลเผือก  วันนี้มาแล้ว

Offline K_spiderman

• SS VIP
  • SS Junior
  • *
  • Reputation Power: 2
  • K_spiderman จ๊าบ
« Reply #5 on: June 03, 2011, 11:12:41 pm »
สู้ๆ ครับ

Offline Kit Kora

• SS Moderator
  • SS Hero
  • *
  • Reputation Power: 21
  • Kit Kora เทพKit Kora เทพKit Kora เทพKit Kora เทพKit Kora เทพKit Kora เทพKit Kora เทพKit Kora เทพKit Kora เทพKit Kora เทพ
« Reply #6 on: June 04, 2011, 12:42:06 am »
 :) ...สำหรับพี่นะ พี่เห็นว่าเอาตา เอส นั้นล่ะครับ เพราะเวลาพี่เอารู้มาวลงแล้ว ก็อย่างว่า ส่วนมากก็มาดูแล้วก็จากไป มีพี่ๆ น้องๆขาประจำกันแค่ไม่กี่คน แบบนี้ พี่ว่า ทำแบบ เอสว่าก็ดีครับ ถ้าใครจะเข้ามา สมัครเพิ่ม ก็คงต้อง แกนกันน่าดูหน่อยล่ะ ต่อจากนี้

Offline zntai

• SS VIP
  • SS Pro
  • *
  • Reputation Power: 15
  • zntai ยอดเยี่ยมกระเทียมดองzntai ยอดเยี่ยมกระเทียมดองzntai ยอดเยี่ยมกระเทียมดองzntai ยอดเยี่ยมกระเทียมดองzntai ยอดเยี่ยมกระเทียมดองzntai ยอดเยี่ยมกระเทียมดองzntai ยอดเยี่ยมกระเทียมดอง
« Reply #7 on: June 04, 2011, 12:54:19 am »
รับทราบครับพี่เอส
ทำอะไรที่เราสบายใจอ่ะคับพี่เอส
ผมก้อไม่ค่อยได้คุยในบอร์ดเท่าไรนะ เหอะๆๆ เจอหนังดีๆก้อเอามาให้พี่ๆดูกัน
มีคนเม้นบ้างไม่มีบ้าง อย่าไปคิดมากคับ ถือว่าเราช่วยให้คนอื่นมีความสุขนะคับ

Offline kigurumi_zentai

• SS VIP
  • SS Pro
  • *
  • Reputation Power: 4
  • kigurumi_zentai แจ่มkigurumi_zentai แจ่ม
« Reply #8 on: June 04, 2011, 10:26:49 am »
สู้ๆ นะครับ

Offline kaze

• SS Pro
  • *
  • Reputation Power: 4
  • kaze แจ่มkaze แจ่ม
« Reply #9 on: June 04, 2011, 10:02:16 pm »
เสียดายมากๆ ครับ แต่ถ้าพี่ทำแล้วสบายใจก็ไม่เป็นไรครับ ^^