Share this topic on FacebookShare this topic on GoogleShare this topic on LiveShare this topic on MySpaceShare this topic on TwitterShare this topic on Google buzz

Author Topic: เคยใส่ชุดผ้ายืดออกไปข้างนอกกันไหมครับ  (Read 2252 times)

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline S

• S
  • SS Admin
  • SS Hero
  • *
  • Reputation Power: 71
  • S อมตะS อมตะS อมตะS อมตะS อมตะS อมตะS อมตะS อมตะS อมตะS อมตะS อมตะS อมตะS อมตะS อมตะS อมตะS อมตะS อมตะS อมตะS อมตะS อมตะ
  • ADMIN OF SFF : RFF : SS
    • SPANDEXSOCIETY : SOCIAL OF SPANDEX LOVER
หลายท่านที่มีชุดผ้ายืดเคยใส่ชุดออกไปข้างนอกไหมครับ
ของผมเคยครั้งหนึ่งในบริเวณคอนโดที่เช่า รู้สึกแปลกๆดี
ใครมีประสบการณ์มาแลกเปลี่ยน  กันครับ :P

Offline timruchx

• SS Moderator
  • SS Hero
  • *
  • Reputation Power: 32
  • timruchx เทพมาเกิดtimruchx เทพมาเกิดtimruchx เทพมาเกิดtimruchx เทพมาเกิดtimruchx เทพมาเกิดtimruchx เทพมาเกิดtimruchx เทพมาเกิดtimruchx เทพมาเกิดtimruchx เทพมาเกิดtimruchx เทพมาเกิดtimruchx เทพมาเกิดtimruchx เทพมาเกิดtimruchx เทพมาเกิดtimruchx เทพมาเกิดtimruchx เทพมาเกิดtimruchx เทพมาเกิด
    • More About Me - Click Here
มะเคยครับ แคร์สื่อ กลัวพวกปาปารัสซี :P

มากที่สุด ใส่เดินจากชั้นบนลงชั้นล่างภายในบ้านครับ
Don't worry what you are, be happy what you be ;-)

Offline fur_ground

• SS Hero
  • *
  • Reputation Power: 48
  • fur_ground อมตะfur_ground อมตะfur_ground อมตะfur_ground อมตะfur_ground อมตะfur_ground อมตะfur_ground อมตะfur_ground อมตะfur_ground อมตะfur_ground อมตะfur_ground อมตะfur_ground อมตะfur_ground อมตะfur_ground อมตะfur_ground อมตะfur_ground อมตะfur_ground อมตะfur_ground อมตะfur_ground อมตะfur_ground อมตะ
  • >> เซ็นไท Zentai ゼンタイ <<
ไม่เคยครับ อยากลองอยู่ ใส่ออกไปท้าทายสายลมและแสงแดด แต่ขอเป็นที่ๆไม่มีคนหน่อยก็ดี เดี๋ยวจะแตกตื่น 5 5

nutrino

• Guest
:D รวมตัวกันเลยสิครับ ไปรีสอร์ทแถวร้างๆหน่อย เอาเป็นช่วง low season แหละ คนจะได้ไม่พลุกพล่าน (พูดง่ายแต่ทำยากปะเนี่ย)ว่าไปแล้วผมยังไม่มีชุดเลย :'(
« Last Edit: April 30, 2010, 10:52:21 am by nutrino »

ThaibanK RangeR

• Guest
แคร์สื่อเหมือนกันคับ  แค่ใส่ในห้องตัวเองก็ตื่นเต้นจะแย่อยู่แล้ว ;D

Offline Kit Kora

• SS Hero
  • *
  • Reputation Power: 21
  • Kit Kora เทพKit Kora เทพKit Kora เทพKit Kora เทพKit Kora เทพKit Kora เทพKit Kora เทพKit Kora เทพKit Kora เทพKit Kora เทพ
  • WE LOVE SPANDEX !!!
 :) ....เออ ผมนี่ถ้าเป้นพี่ๆ น้องๆ ที่รู้จักกันมา ก็น่าจะรุ้ว่าแอบใส่ออกข้างนอกประจำครับ เสียออกมาเดินคุยกับคนแถวบ้านก็บ่อยเน้อ แม่บ้าน เพื่อนสนิท แฟน รู้หมดครับ เคยเห็นหมดล่ะ มันอยุ่ที่ว่าเราจะให้มันรู้สึกแปลกขนาดไหนอะครับ (สำหรับผมนะ) เพราะว่าผมทำตัวปกติน่ะครับ  ;D

Offline zyxer

• SS Super Expert
  • *
  • Reputation Power: 24
  • zyxer เทพจริงๆzyxer เทพจริงๆzyxer เทพจริงๆzyxer เทพจริงๆzyxer เทพจริงๆzyxer เทพจริงๆzyxer เทพจริงๆzyxer เทพจริงๆzyxer เทพจริงๆzyxer เทพจริงๆzyxer เทพจริงๆzyxer เทพจริงๆ
  • Total enclosure is my lifestyle
แต่ก่อนตอนโสด ไปบ่อยเลยครับ ทั้งกลางวันกลางคืน หลายคนถามว่าไม่กลัวเหรอ ผมก็ตอบไปเสมอว่า "คนที่กลัวคือคนที่เห็นเรามากกว่า  :P :P :P " มีรูปในแกลลอรี่เป็นหลักฐาน

แต่เดี๋ยวนี้คุณนายเธอชอบให้อยู่กับเธอมากกว่า  :D :D :D :D

Offline DraGoNism

• SS VIP
  • *
  • Reputation Power: 14
  • DraGoNism ยอดเยี่ยมกระเทียมดองDraGoNism ยอดเยี่ยมกระเทียมดองDraGoNism ยอดเยี่ยมกระเทียมดองDraGoNism ยอดเยี่ยมกระเทียมดองDraGoNism ยอดเยี่ยมกระเทียมดองDraGoNism ยอดเยี่ยมกระเทียมดองDraGoNism ยอดเยี่ยมกระเทียมดอง
  • WE LOVE NINJA AND SUPERHERO!!!
ไม่กล้าเลย อายมาก ชุดของผมมีที่ใส่ของชายนะครับ

เลยไม่กล้าใส่ ถ้าอยู่บ้าน หรือตอนนอน ใส่ได้ครับ

รู้สึกเหมือนกับว่าไม่ได้ใส่อะไรเลย

ได้นอนเสียวไปด้วย (หวังว่าคงไม่แตกไปซะก่อน)

Offline Mistressvag

• SS VIP
  • *
  • Reputation Power: 23
  • Mistressvag เทพมากMistressvag เทพมากMistressvag เทพมากMistressvag เทพมากMistressvag เทพมากMistressvag เทพมากMistressvag เทพมากMistressvag เทพมากMistressvag เทพมากMistressvag เทพมากMistressvag เทพมาก
    • Punchlady Domina-sa (in facebook)
มีชุดแล้ว มีอุปกรณ์กันหรือยัง ... แวะชมได้ที่

http://www.facebook.com/BdsmWork

Offline FullBodysuit

• SS Newbie
  • *
  • Reputation Power: 1
  • FullBodysuit จ๊าบ
ผมชอบหาโอกาสใส่ออกไปบ่อยๆครับ โดยเฉพาะชุดว่ายน้ำรัดทั้งตัวของ Adidas ครับ

ผมจะชอบไป เดินที่สวนพุทธมณฑลครับ หรือไม่ก็ซอยแถวๆบ้าน

แล้วก็เคยใส่ลงว่ายน้ำจิงๆ ครั้งนึง ที่หมู่บ้านเพื่อนคนนึง สระไม่มีคนเลยครับ สวรรคืมากๆ

แต่ก็มีคนในหมู่บ้าน มองๆมาเหมือนกัน แต่ผมก็ต้องทำป้นไม่สนใจครับ อยากโชว์ชุดมากกว่า ฮ่าๆ